80 Luận văn tốt nghiệp ngành Quản trị kinh doanh -Tổng hợp

Bean

Thành viên
Dưới đây là Luận văn ngành Quản trị mình sưu tầm thấy rất bổ ích cho các bạn đang chuẩn bị làm Luận văn , báo cáo.
Với tinh thần chia sẻ mình mong mọi người sẽ Dowload và chân thành thể hiện lòng cảm ơn với những lời Comment khuyến khích , hay góp ý để mình có thêm động lực làm việc.

Download miễn phí dưới file đính kèm!

Tài liệu đa số soạn với font .vnTime nên máy các bạn phải cài bộ font này mới dùng được, hoặc dùng Unikey để chuyển đổi charset từ TCVN3 (ABC) sang Unicode.

Đính kèm

• tong-hop-luan-van-tot-nghiep-quan-tri-kinh-doanh2140.rar
    4,7 MB · Lượt xem: 31.869
Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Mình là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ mình trong việc tham khảo các tài liệu trên diễn đàn!!! Cám ơn các bạn.

lần đầu tiên tham gia..... helo mọi ng nha

^-^

có ai xin giúp đỡ mình làm báo cáo và chọn đề tài làm báo cáo thực tập với help help me.... sắp toi mát roài chảng biết cái gì cả...ac ac...sặc sữa ... (QTKD)

cảm ơn b nhiều nhé!

^^^^^^^^
Dưới đây là Luận văn ngành Quản trị mình sưu tầm thấy rất bổ ích cho các bạn đang chuẩn bị làm Luận văn , báo cáo.
Với tinh thần chia sẻ mình mong mọi người sẽ Dowload và chân thành thể hiện lòng cảm ơn với những lời Comment khuyến khích , hay góp ý để mình có thêm động lực làm việc.

Download miễn phí dưới file đính kèm!

Tài liệu đa số soạn với font .vnTime nên máy các bạn phải cài bộ font này mới dùng được, hoặc dùng Unikey để chuyển đổi charset từ TCVN3 (ABC) sang Unicode.

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Xin chào Phú,
Rất vui được biết anh.
Thời gian tới em chuẩn bị làm báo cáo tốt nghiệp.
Công ty em đang làm việc là công ty bán hàng cho dầu khí, rất đa dạng về hàng hóa.
Yêu cầu báo cáo là phải đi khảo sát với việc thực hành SPSS.
Em đang băn khoăn ko biết chọn đề tài như thế nào?
Anh Phú và mọi người có minh nghiệm trước có thể giúp em ko ạ?
Em xin chân thành cám ơn!!!

Chào mọi người, minh đang tìm tài liệu tham khao làm luận văn về giải pháp nâng cao hiệu quả SXKD ngành điện. Các bạn giới thiệu giúp

mọi người cho e hỏi với. Cái lỗi phông chữ h chỉnh qua phông chữ nào thì chuẩn hả mọi người

Quay lại