1. hoaivung1

hoaivung1 Thành viên mới

4 video phát âm giúp tôi nói chuẩn như người bản xứ

Xin chào các bạn, hôm nay mình giới thiệu đến các bạn 4 video học phát âm; mặc dù nó không nói hết lên các từ nhưng khi học xong bạn sẽ ngộ nhận ra được rằng việc phát âm tiếng anh phải học hỏi và không phải phát âm bừa bãi như ở Việt Nam mình từng dạy.

Video Clip này được chèn từ YouTube. Bạn có thể xem trên các trình duyệt có hỗ trợ HTML5.

Video Clip này được chèn từ YouTube. Bạn có thể xem trên các trình duyệt có hỗ trợ HTML5.

==> các bạn hãy nghe và ngộ nhận ra cách phát âm nhé; hãy tìm và tải về ebook hướng dẫn phát âm "sheep or ship" bộ này dạy phát âm cực đỉnh luôn.

2. Trai_Nam

Trai_Nam Thành viên mới

Kinh nghiệm:
    3
    hay.tkaks đã chia sẻ

3. thanh265

thanh265 Thành viên năng động

Kinh nghiệm:
    38
    Mình học tiếng anh ở trung tâm anh ngữ ICES và thấy rất hiệu quả. Giáo viên có chuyên môn cao, phương pháp dạy hay, hiện đại, tạo hứng thú cho học viên. Mình được luyện cả 4 kĩ năng, đặc biệt là phát âm chuẩn và phản xạ tự nhiên. Chỉ sau 1 khóa học trình độ tiếng anh của mình cải thiện lên rất nhiều, mình phát âm chuẩn hơn và tự tin giao tiếp bằng tiếng anh hơn cũng như giao tiếp với người nước ngoài. Rồi mình đăng kí thêm khóa luyện thi IELTS tại trung tâm, giờ thì mình đang làm cho một công ty nước ngoài.

4. havyy99

havyy99 Thành viên thân thiết Thành viên thân thiết

Kinh nghiệm:
    28
    Tài liệu rất hay. Mình đang tìm chỗ để học tiếng anh giao tiếp.

Đang tải...

Chia sẻ cùng bạn bè

Đang tải...