25+ những câu nói hay về tình yêu đơn phương, Yêu thầm

Kí Ức Xưa

Xin đừng yêu thật lòng
Thành viên thân thiết
Tình yêu đơn phương là thứ tình cảm đến từ một phía, yêu thầm, yêu không giám nói ra và thường mang đến cho con người ta cảm giác buồn đau tột cùng. Những ai đã và đang trải qua cảm giác yêu thầm, yêu đơn phương một ai đó mới thấu hiểu được những cảm giác khó tả không thể nào nói lên lời mà khiến ta hằng đêm thổn thức không ngủ được vì người ấy. Có rất nhiều lý do mà ta phải chịu cảm giác yêu đơn phương như : Nhút nhát, mặc cảm về bản thân … Nỗi đau trở lên đỉnh điểm hơn bao giờ hết là nhìn thấy người ấy sánh vai cùng với ai đó không phải ta. Hãy trải lòng bạn và những câu nói hay về tình yêu đơn phương của blog ảnh đẹp ngay sau đây để như thấy được sự đồng cảm và cũng như có thêm động lực để bày tỏ tình cảm của bạn với người ấy mà bấy lâu dấu kín, hãy mạnh lẽ lên nhé !

Có lẽ tột cùng của nỗi đau trong tình yêu đó chính là yêu đơn phương không dám nói ra và rồi thời gian cứ trôi đến một lúc nào đó thì người ấy cũng theo tiếng gọi con tim mà đi bên người khác mà thôi. Nếu như không nói ra thì làm sao người ta biết được vì thế hãy quyết tâm này tỏ tình cảm của mình càng sớm càng tốt nhé ! Cho dù có được đáp trả hay không thì sau này ta không phải hối tiếc vì đã không nói ra điều mà con tim đa đang muốn thổ lộ. Bộ hình ảnh đẹp có chứa những status hay buồn về tình yêu đơn phương này như là những lời tâm sự và đồng cảm cho tâm trạng bạn lúc này.

yêu đơn phương là nhớ lắm một người mà người ấy không nhớ tôi

Cho dù em không chấp nhận tình cảm của anh nhưng anh vẫn luôn lặng thầm quan tâm dõi theo từng bước đi của em

Status hay và ý nghĩa về yêu đơn phương của con trai

Yêu đơn phương không cần đáp lại tình cảm, chỉ vậy thôi cũng đủ làm tớ cảm thấy hạnh phúc lắm rồi

Những câu nói hay nhưng buồn về tình yêu đơn phương : Chỉ là người dưng thôi sao ta lại rơi lệ, đối với người ta mình không là gì cả

Hình ảnh yêu đơn phương của con gái

Status tình yêu đơn phương : Mình ngắm nhìn say đắm người ta nhưng người ta có nhìn lại mình đâu

Những lời nói hay về tình yêu đơn phương trên facebook

Những câu nói hài hước bá đạo về yêu đơn phương : Đó chích là tự đái vào chân mình, người khác nói mình bị khùng nhưng ta lại cảm thấy ấm áp =))

Câu nói ý nghĩa về yêu đơn phương : Em ngốc vì em yêu anh trong vô vọng và người ta có thèm đoái hoài gì đến em đâu

Sự im lặng chính là liều thuốc độc mạnh nhất giết chết trái tim yêu dại khờ

Yêu thầm trong vô vọng

Yêu đơn phương là âm thầm nhớ, chờ đợi và ấm ức ghen tuông

Yêu đơn phương khổ lắm ai ơi, hãy nói ra tất cả tấm chân tình của bạn với người ta đi bạn nhé vì biết đâu đấy tình yêu của bạn được đáp trả và nếu như không được đáp trả thì mình cũng không hối tiếc vì đã không nói ra.
Nguồn: tophinhanhdep.net

Quay lại