Converter Quang Upcom Media |PN: MC101

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter Quang Upcom Media |PN: MC101
Converter Quang Upcom Media MC101 loại 2 sợi quang, tốc độ 10/100Mbps cung cấp giải pháp plug-and-play hiệu quả về chi phí cho các phần mở rộng Ethernet 10Base-T hoặc 100Base-TX , khiến thiết bị trở thành lựa chọn hoàn hảo khi lập kế hoạch nâng cấp trong tương lai của mạng 10Base-T.

Converter quang media upcom MC101 có kích thước cực kỳ thu nhỏ và có giắc cắm Ethernet Ethernet được bảo vệ, kết nối cáp quang kiểu SC / ST / FC. Khả năng tự động tích hợp cho phép vận hành Ethernet song công hoàn toàn hoặc bán song công mà không cần cấu hình.

Đặc điểm nổi bật của Converter Quang Upcom Media MC101 1 cổng quang, 1 cổng RJ45
  • Phù hợp với chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Đàm phán tự động MDI / MDI-X, đàm phán tự động 10M / 100M
  • Hỗ trợ song công toàn bộ / nửa, chuyển trong suốt từ điểm sang điểm
  • Đầu vào nguồn 5VDC bên ngoài
  • Plug-and-play, dễ cài đặt
  • Có thể chèn vào 2U 19, 14 khe Rackmount (nguồn ngoài)
Thông số kỹ thuật Converter quang media Upcom MC 101
Standards comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
RJ45 port rate 10/100Mbps auto negotiation
Optic port rate 100Mbps
Working Asynchronous, point to point
Transfer distance
RJ45port 100m
Fiber optic 20,40,60,80,100,120km(SM),2 km(MM) optional
RJ45 port cable UTP 5E
Fiber connector SC, ST, FC optional
Fiber optic cables Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um, Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Wavelength 850nm,1310nm,1550nm
Power
Power supply External 5VDC input
Consumption 4W
Environment
Operating temp -10°C to 65°C
Storage temperature -20 to 70°C
Operating humidity 5% to 95%(no condensation)
Appearance
Dimensions 94.0×71.0×26.0mm(Power External)
Shell Iron
Color Black
Weight 230g(power external)
Warranty 5 years
Approvals FCC,CE, RoHS approvals
Model No. Description
Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các sản phẩm thiết bị mạng, converter quang chất lượng cao giá thành ưu đãi. hay quý khách có nhu cầu mua hoặc báo giá sản phẩm Converter Quang Upcom Media |PN: MC101 vui lòng liên hệ tới VTXVN để được tư vấn và hỗ trợ.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top