Converter quang Upcom 4-port RJ45+ 2-port Fiber | PN:MC204-2FG

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter quang Upcom 4-port RJ45+ 2-port Fiber | PN:MC204-2FG
Converter quang Upcom MC204-2FG thuộc thương hiệu Upcom. Được trang bị 2 cổng quang + 4 cổng Jack cắm RJ45 + 1 ổ cắm nguồn bên ngoài, hiệu suất đường truyền đạt tới 120km. MC204-2FG với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng (cắm và chạy) và hệ thống đèn LED được tích hợp để dễ dàng chuẩn đoán, theo dõi tình trạng của thiết bị.

Bên cạnh đó, Upcom MC204-2FG tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, sử dụng để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100/1000 Base-TX, 1000Base-FX và được hỗ trợ các ứng dụng 10/100 / 1000Base-TX, 1000Base-FX. Ngoài ra, Upcom MC204-2FG được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.



Đặc điểm kỹ thuật của bộ chuyển đổi quang điện Upcom MC204-2FG

Accord to IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX

MDI/MDI-X auto negotiation, 10M/100/1000M auto negotiation

Supports full /half duplex, Point-to-point transparent transfer

Power External 5VDC input

Plug-and-play, easy to installation

High-performance 1.25Gbps bandwidth.

Complies with FCC, 15 CLASS A ,RoHs and CE MARK

Thông số kỹ thuật của Upcom MC204-2FG
Interface
Standards Comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX standards
RJ45 port rate 10/100/1000Mbps auto negotiation
Optic port rate 1000Mbps
Working Asynchronous, point to point
Transfer distance
RJ45port 100m
Fiber optic 20,40,60,80,100,120km(SM), 2 km(MM) optional
RJ45 port cable UTP 5E
Fiber connector SC,ST,FC optional
Fiber optic cables Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um, Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Wavelength 850nm,1310nm,1550nm
Power
Power supply External 5VDC input
Consumption 8W
Operating temperature -25°C to50°C
Storage temperature -35°C to 70°C
Operating humidity 5% to 95%(no condensation)
Dimensions: 185×140×27mm(Power External)
Shell Iron
Color Black
Weight 500g (power external)
Warranty 3 years
Approvals FCC,CE, RoHS approvals
Viễn Thông Xanh hân hạnh là một trong những kênh phân phối các sản phẩm converter quang, thiết bị mạng chính hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top