Converter quang UPCOM 1000Mbps | PN: MC201

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 2 sợi UPCOM 10/100/1000M | PN: MC201
Bộ chuyển đổi quang điện – converter quang UPCOM Gigabit Ethernet thích ứng 10/100 / 1000Mbps sử dụng công nghệ chuyển mạch để thực hiện chuyển đổi phương tiện, đáp ứng các tiêu chuẩn của IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z và IEEE802.3ab.


UPCOM MC201 là loại bộ chuyển đổi phương tiện hỗ trợ hai loại kết nối mạng phương tiện: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T và 1000Base-SX / LX. MC201 có thể tiến hành chuyển đổi lẫn nhau giữa tín hiệu điện xoắn đôi 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T và tín hiệu quang 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện này mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 100m so với dây đồng lên 20 Km. Bộ chuyển đổi phương tiện này hỗ trợ truyền trong các chế độ đa sợi đơn, hai sợi đơn, sợi đơn, sợi quang đơn, kết nối sợi quang kiểu SC / ST / FC.

Tính năng của Bộ chuyển đổi sợi UPCOM MC201
  • Accord to IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
  • MDI/MDI-X auto negotiation, 10M/100M/1000M auto negotiation
  • Supports full /half duplex, Point-to-point transparent transfer
  • Power External 5VDC input
  • Plug-and-play, easy to installation
  • Can insert to 2U 19″, 14 slots Rackmount(power external)
Thông số kỹ thuật của Bộ chuyển đổi quang điện UPCOM
Interface
Standards comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX standards
RJ45 port rate 10/100/1000Mbps auto negotiation
Optic port rate 1000Mbps
Working Asynchronous, point to point, full/half duplex
Transfer distance
RJ45port 1000m
Fiber optic 20,40,60,80,100,120km(SM), 550m(MM) optional
RJ45 port cable UTP 5E
Fiber connector SC, ST, FC optional
Fiber optic cables Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125or 10/125 um, Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Wavelength 850nm, 1310nm,1550nm
Power
Power supply External 5VDC input
Consumption 4W
Environment
Operating temp -10°C to 65°C
Storage temperature -20 to 70°C
Operating humidity 5% to 95%(no condensation)
Appearance
Dimensions 94.0×71.0×26.0mm(Power External)
Shell Iron
Color Black
Weight 230g(power external)
Warranty 5 years
Approvals FCC,CE, RoHS approval
Model N0. Description
MC201-M-2 multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-S-20 single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-S-40 single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-S-60 single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-S-80 single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-S-100 single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-S-120 single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-SS-20 single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-SS-40 single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-SS-60 single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
MC201-SS-80 single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Hiện tại Viễn Thông Xanh chúng tôi đang phân phối các sản phẩm Converter nói chungConverter Upcom nói riêng chính hãng giá rẻ tại Hà Nội. Hoặc quý khác có nhu cầu đặt hàng hay nhận báo giá sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện UPCOM 1000M | PN: MC201, quý vị còn vấn đề gì thắc mắc vui lòng liên hệ tới Hotline của VTX chúng tôi để được tư vấn chi tiết nhất.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top