Converter Quang Media Upcom 2 Cổng Ethernet 10/100M |PN: MC102

Trong chuyên mục 'Rao Vặt' đăng bởi ducon1995, 10/8/2020. — 32 Lượt xem

  1. ducon1995

    ducon1995 Thành viên mới

    Converter Quang Media Upcom 2 Cổng Ethernet 10/100M |PN: MC102

    Converter Media Upcom |PN: MC102
    Converter Media Upcom MC102 tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Converter được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100 Base-TX và 100Base-FX. MC102 hỗ trợ các ứng dụng 10 / 100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi phương tiện hiệu suất cao như vậy có thể được truyền tối đa lên tới 120Km bằng cáp quang.[​IMG]

    Converter Upcom Media được trang bị một cổng quang và hai Jack cắm RJ45 và một ổ cắm nguồn bên ngoài. Bốn đèn LED được tích hợp để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi tình trạng của. Thiết bị có thể được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.

    Tính năng nổi bật của Converter Media Upcom |PN: MC102
    • Phù hợp với chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
    • Đàm phán tự động MDI / MDI-X, đàm phán tự động 10M / 100M
    • Hỗ trợ song công toàn bộ / nửa, chuyển trong suốt từ điểm sang điểm
    • Đầu vào nguồn 5VDC bên ngoài
    • Plug-and-play, dễ cài đặt
    • Có thể chèn vào 2U 19, 14 khe Rackmount (nguồn ngoài)
    Thông số kỹ thuật của Converter Upcom Media MC102
    Interface
    Standards comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
    RJ45 port rate 10/100Mbps auto negotiation
    Optic port rate 100Mbps
    Working Asynchronous, point to point
    Transfer distance
    RJ45port 100m
    Fiber optic 20,40,60,80,100,120km(SM), 2 km(MM) optional
    RJ45 port cable UTP 5E
    Fiber connector SC, ST, FC optional
    Fiber optic cables Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um, Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
    Wavelength 850nm,1310nm,1550nm
    Power
    Power supply External 5VDC input
    Consumption 4W
    Environment
    Operating temp -10°C to 65°C
    Storage temperature -20 to 70°C
    Operating humidity 5% to 95%(no condensation)
    Appearance
    Dimensions: 94.0×71.0×26.0mm(Power External)
    Shell Iron
    Color Black
    Weight 230g(power external)
    Warranty 5 years
    Approvals FCC,CE, RoHS approvals
    Model NO. Description
    MC102-M-2 multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-S-20 single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-S-40 single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-S-60 single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-S-80 single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-S-100 single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-S-120 single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-SS-20 single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-SS-40 single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-SS-60 single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    MC102-SS-80 single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
    Hiện nay Viễn Thông Xanh là đơn vị phân phối các sản phẩm Converter quang nói chung hay Converter quang của Upcom nói riêng, chất lượng cao giá thành ưu đãi. Qúy khác có nhu cầu đặt mua hoặc báo giá sản phẩm Converter Media Upcom |PN: MC102 vui lòng liên hệ tới VTXVN để được hỗ trợ và tư vấn một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.
    Hotline: 0961653553 - Mr Việt
    Gmail: kd3.vtx@gmail.com
     




Chia sẻ cùng bạn bè

Đang tải...
TOP