Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S
Converter quang ( hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang điện) công nghiệp 3Onedata IMC102-S là thiết bị chuyển đổi công nghiệp với 1 cổng quang 10/100Base-FX và 2 cổng Ethernet 10/100Base-TX, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp của người dùng với chi phí ít tốn kém, ổn định. Đáp ứng các yêu cầu: tốc độ cao, khoảng cách truyền xa và phát sóng rộng.



Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại và nguy hiểm: nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, nhà máy sản xuất gang thép, đường cao tốc, ga tầu điện ngầm, nút giao thông…

Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S là sản phẩm Converter quang chuyên dụng được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp: vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao, khoảng nhiệt độ làm việc 40 đến 75 ° C, chế độ bảo vệ theo chuẩn IP30, cung cấp nguồn điện đầu vào 12 đến 36 VDC.

Đặc điểm của Converter quang 3Onedata IMC102-S
Tự động kết nối MDI/MDI-X 10/100M, F/H duplex

Thiết kế cho các ứng dụng trong công nghiệp, bảo vệ theo chuẩn IP30,

Cắm là chạy (Plug-and-play), dễ dàng cài đặt

Vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao

Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và phục hồi

Nhiệt độ làm việc: Khoảng 40 đến 75 ° C



Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi quang 3Onedata IMC102-S
Công nghệ:

Thương hiệu: 3Onedata

Single-mode: 155Mbps, 1310nm, 20Km, đầu ra trung bình≥-12dBm, độ nhạy≤-36dBm

Đầu nối: khối đầu cuối 3 bit 7.62mm

Tương thích chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3

Cổng RJ45: tự động kết nối 10/100BaseT(X), chế độ làm việc F /H

Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X

Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn

Multi-mode: 2km, tùy chọn

Bước sóng quang: 850nm, 1310 nm, 1550nm

Cổng sợi quang: Cổng 100BaseFX (tùy chọn SC / ST)

Tiêu thụ tải đầy đủ: Chỉ số 1.536W@24VDC

Chỉ số cổng: 1 ~ 3 (LINK / ACT)

Chỉ báo nguồn: PWR

Kích cỡ:

Kích thước: 110mm × 35mm × 95mm (H × W × D)

Vỏ bọc: Bảo vệ theo chuẩn IP40, Vỏ kim loại

Trọng lượng: 346g

Môi trường:

Nhiệt độ hoạt động: -40 đến 75 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -45 đến 85 ° C

Độ ẩm trung bình: 10% đến 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng:

EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 4

EN61000-4-3(RS), Level 4

EN61000-4-4(EFT), Level 4

EN61000-4-5 (Surge), Level 4

EN61000-4-6 (CS), Level 4

EN61000-4-8, level 4

EN61000-4-11, level 4

Phép thử sóc: IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Nguồn:

Điện áp đầu vào điện: 24VDC (12VDC ~ 48VDC)

Chế độ cảnh báo nguồn



Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ về thiết bị quang, converter quang một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top