Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC101GT-GF

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC101GT-GF
Giới thiệu chung

Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC101GT-GF được thiết kế chuẩn công nghiệp, chế độ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao, cung cấp nguồn điện đầu vào từ 12~48 VDC, khoảng nhiệt độ làm việc rộng từ -40 đến 85°C
Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC101GT-GF là thiết bị quang chuyển đổi công nghiệp Gigabit, cung cấp 1 cổng quang 1000Base-FX và 1 cổng 10/100/1000Base-TX, hỗ trợ chức năng LFP, chuẩn CE, FCC

Thông số kỹ thuật Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC101GT-GF
Đặc điểm nổi bật của Bộ chuyển đổi Model IMC101GT-GF

  • Cổng Gigabit Ethernet: 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX
  • Cổng quang Giga SFP: 1000Base-FXH
  • Hỗ trợ tự động kết nối cổng Ethernet 10/100/1000M
  • Hỗ trợ chức năng LFP (Link Fault Pass-Through)
  • Đầu vào: 24V DC(12 đến 48V DC), bảo vệ kết nối ngược
  • Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-Rail


Thông số chi tiết 3Onedata converter

  • Thương hiệu: 3Onedata
  • Tương thích chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
  • Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back pressure control
  • Cổng ethernet giga:10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Self-adaption
  • Cổng quang giga: 1000Base-F(SC/FC/ST)
  • Chế độ chuyển tiếp: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Tốc độ chuyển tiếp: 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp: 1000M: 1488100pps
  • Bộ nhớ: 1Mbits
  • Địa chỉ MAC: 1K
LED chỉ thị

  • Nguồn đầu vào: 24VDC (12VDC~48VDC),Bảo vệ kết nối ngược
  • Hệ thống: RUN
  • Cổng ethernet: G1 LINK
  • Cổng quang: G2 LINK
  • Cổng cảnh báo từ xa-Ethernet: G1 LFP
  • Cổng cảnh báo từ xa-Quang: G2 LFP
  • Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block
  • Tiêu hao không tải: 1.512W@24VDC
  • Tiêu hao full tải: 1.800W@24VDC
Lắp đặt: Din-rail

  • EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 4
  • EN61000-4-3(RS), Level 4
  • EN61000-4-4(EFT), Level 4
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 4
  • EN61000-4-6 (CS), Level 4
  • EN61000-4-8, level 5
  • Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
  • Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
  • Phép thử rung: IEC 60068-2-6
  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C
  • Nhiệt độ lưu trữ : -45°C đến 85°C
  • Độ ẩm trung bình: 10% đến 95% (không ngưng tụ)
Kích thước:

  • 110mm×35mm×95mm (H×W×D)
  • Khuôn vỏ: vỏ hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP 40
  • Khối lượng: 346.6g
Bảo hành:

  • 3 năm
  • Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ về thiết bị quang, converter quang…… một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top