Converter quang 3Onedata Model 3012S/60

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter quang 3Onedata Model 3012S/60
Giới thiệu chung:

Converter quang 3Onedata Model 3012S/60 ( hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang điện) là loại 2 sợi quang, tốc độ 10/100/1000mbps, khoảng cách truyền khoảng 60km bằng cáp quang single mode. Bộ converter quang bao gồm: 1 sách hướng dẫn, 1 Media converter mã Model 3012S/60, 1 nguồn chuẩn DC 5V1A, vỏ sắt phủ sơn tĩnh điện kèm phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.

Thông số kỹ thuật Converter quang 3Onedata Model 3012S/60
Đặc điểm

  • Nguồn : 5VDC 1A
  • Tương thích chuẩn kết nối IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích tốc độ 10M/100/1000M
  • Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, dạng điểm tới điểm
  • Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  • Có thể lắp trong khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter 2U,19 inch


Converter quang 3Onedata Model 3012S60

Thông số chi tiết sản phẩm:

  • Các Tiêu chuẩn đáp ứng: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (chuẩn kết nối RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 1000Mbps
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
  • Khoảng cách truyền quang với các tùy chọn: 20,40,60,80,100,120km ( đối với cáp Single mode) và 2 km(Đốivới cáp Multimode)
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, cat6
  • Chuẩn kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode :8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um – Muti-Mode :50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:850nm (MM) hoặc 1310nm,1550nm (Với cáp single mode)
Nguồn :

  • Nguồn: 5VDC
Điều kiện hoạt động môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động:-20°C đến 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 đến 70°C
  • Độ ẩm trung bình : 5% đến 95% (không ngưng tụ)
Kích cỡ sản phẩm 3Onedata Model 3012S/60

  • Kích thước thực: 94.0×71.0×26.0mm
  • Vỏ : Hợp kim
  • Màu sắc: Trắng đục
  • Trọng lượng: 230g
Bảo hành:

  • 3 năm
  • Chứng nhận tiêu chuẩn chất lượng: FCC,CE, RoHS


Các sản phẩm cùng dòng 3Onedata
Model3012 Multi-mode, 550m, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/20 Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/40 Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/60 Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/80 Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/100 Single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/120 Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/20 Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/40 Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/60 Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/80 Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại converter quang, thiết bị quang,…. của 3Onedata, Gnet, TP-Link.. hàng chính hãng giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top