Converter quang 3Onedata Model 3012S/20

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter quang 3Onedata Model 3012S/20
Giới thiệu chung

Converter quang 3Onedata Model 3012S/20 (hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang điện) có cấu hình 2 sợi quang, tốc độ 10/100/1000mbps, khoảng cách truyền xa 20km bằng cáp quang single mode. Thiết bị quang này của hãng 3Onedata-China. Bảo hành chính hãng 3 năm. Thích hợp cho các hệ thống mạng tòa nhà, văn phòng, nhà xưởng hoặc các trung tâm dữ liệu

Converter-quang-3Onedata-1-min.jpg

Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata Model 3012
Converter-quang-3Onedata-Model-3012-S20-1-min.jpg

Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata Model 3012
Converter-quang-3Onedata-Model-3012-S20-min.jpg

Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata Model 3012
Thông số kỹ thuật Converter quang 3Onedata Model 3012S/20
Đặc điểm

  • Tương thích chuẩn kết nối IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Nguồn : 5VDC 1A
  • Dễ dàng lắp đặt, Plug-and-play
  • Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích tốc độ 10M/100/1000M
  • Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, dạng điểm đến điểm
  • Có thể lắp trong khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter 2U,19 inch
Thông số chi tiết sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện 3onedata Model 3012S20:


Converter quang 3Onedata Model 3012S/20

  • Tiêu chuẩn đáp ứng: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • Cổng RJ45: Khoảng cách truyền khoảng 100m
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (chuẩn kết nối RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 1000Mbps
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, cat6
  • Chuẩn kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Khoảng cách truyền quang : 20,40,60,80,100,120km ( đối với cáp Singlemode) và 2 km(Đối với cáp Multimode)
  • Cáp kết nối cổng quang: Singlemode :8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um – Multimode :50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:850nm (MM) hoặc 1310nm, 1550nm (Với cáp SingleMode)
Nguồn :

  • Nguồn: 5VDC
  • Suy hao nguồn điện: 4W
Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động của thiết bị:-20°C đến 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 đến 70°C
  • Độ ẩm trung bình : 5% đến 95% (không ngưng tụ)
Kích cỡ sản phẩm

  • Kích thước thực: 94.0×71.0×26.0mm
  • Màu sắc: Trắng đục
  • Vỏ : Chất liệu hợp kim
  • Trọng lượng: 230g
Bảo hành:

  • 3 năm
  • Chứng nhận tiêu chuẩn chất lượng: FCC,CE, RoHS
Các sản phẩm converter quang 3Onedata cùng dòng:
Model3012 Multi-mode, 550m, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/20 Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/40 Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/60 Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/80 Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/100 Single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012S/120 Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/20 Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/40 Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/60 Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model3012SS/80 Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các loại converter quang, thiết bị quang,…. hàng chính hãng giá thành cạnh tranh, đầy đủ CO, CQ.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top