Converter 3Onedata Model 1200

ducon1995

Thành viên mới
Tham gia
5/8/2020
Bài viết
0
Converter 3Onedata Model 1200
Converter 3Onedata Model 1200 là loại 1 cổng quang 2 sợi chuẩn SC, 2 cổng điện RJ45 tốc độ 10/100mbps. Khoảng cách truyền xa 20-120km bằng cáp quang single mode. Thiết bị quang này bao gồm 1 Media converter mã Model 3012S/40, vỏ sắt, 1 nguồn chuẩn DC 5V1A, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.



Converter 3Onedata Model 1200

Thông số kỹ thuật Converter 3Onedata Model 1200

  • Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • Cổng RJ45: Khoảng cách truyền 100m
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
  • Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
  • Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM) 2 km(MM), tùy chọn
  • Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Nguồn

  • Nguồn: 5VDC
  • Suy hao: 4W
Kích cỡ

  • Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
  • Khuôn vỏ: Hợp kim
  • Màu sắc: Trắng
  • Trọng lượng: 230g
Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động:-20°C đến 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 đến 70°C
  • Độ ẩm trung bình: 5% đến 95%(không ngưng tụ)
Bảo hành:

  • 3 năm
  • Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS


Converter 3Onedata 1200

Thông tin đặt hàng sản phẩm cùng hãng 3Onedata
Model1200 Multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200S/20 Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200S/40 Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200S/60 Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200S/80 Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200S/100 Single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200S/120 Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200SS/20 Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200SS/40 Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200SS/60 Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1200SS/80 Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại converter quang, bộ chuyển đổi video sang quang và bộ chuyển đổi các tín hiệu khác sang quang của 3Onedata, Optone, TP-Link.. hàng chính hãng giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ.
Hotline: 0961653553 - Mr Việt
Gmail: kd3.vtx@gmail.com
 
Top