8 mẹo để nụ hôn của bạn luôn hoàn hảo

ngaytuyettan521991

Thành viên
(Nghệ thuật yêu) - Hầu hết mọi người đều lo lắng về nụ hôn đầu tiên của mình. Bạn làm thế nào để chắc rằng đó là điều mà cả hai người đều nhớ và không bao giờ quên?

Dưới đây là 8 mẹo khiến đối phương không thể cưỡng lại được nụ hôn của bạn:

1. Hơi thở thơm tho

Đừng bao giờ nghĩ đến việc hôn bất kỳ ai nếu hơi thở của bạn không được thơm cho lắm. Nếu bạn đã ăn cái gì đó gần đây thì hãy chắc rằng bạn phải ăn kẹo cao su hoặc đánh răng sau đó. Tuy nhiên, bạn cũng cần chú ý rằng khi hôn không nên ngậm bất cứ thứ gì trong miệng bởi nó sẽ khiến nụ hôn của bạn gượng gạo, vụng về.

2. Làn môi mềm mại

Nếu môi của bạn nứt rạn và khô thì rất khó cảm nhận được sự tuyệt vời khi hôn. Vì thế, hãy thường xuyên sử dụng son dưỡng để kiến đôi môi hấp dẫn hơn. Hơn nữa, nếu môi bạn quá khô, bạn sẽ làm đau môi của đối phương.

3. Định vị

Nếu trước đó bạn chưa hôn ai bao giờ thì đây có thể là một trong những điều hồi hộp, lo lắng nhất. Hãy đứng gần vào đối phương và nhìn theo khi họ đang nghiêng đầu. Bạn cũng nghiêng đầu lại phía đối diện và bắt đầu hôn thật nhẹ nhàng. Mũi bạn chạm vào mũi đối phương. Nhớ là đây là nụ hôn tao nhã đầu tiên.

4. Mở môi

Mở môi nhưng chỉ là hơi mở. Hãy để nụ hôn tự nhiên, đừng ép nó.

5. Thở

Nếu bạn thở dốc, hổn hển thì chẳng bao giờ hấp dẫn cả. Hãy thở qua mũi, thật nhẹ nhàng và tập trung vào sự thích thú của nụ hôn.

6. Sử dụng tay

Hãy đưa tay lên vuốt nhẹ khuôn mặt của anh ấy trong khi tay anh ấy để sau mái tóc bạn. Hãy dùng đôi tay để thể hiện tình yêu của mình và khiến nụ hôn miên man khắp cơ thể. Nó sẽ tạo cảm giác khác biệt.

7. Đừng hôn quá mạnh

Hôn đối phương quá mạnh có thể khiến nụ hôn mất đi sự thích thú và đam mê, và thậm chí có thể làm đau họ.

8. Và cuối cùng…

Hãy tự thích thú bản thân! Trải nghiệm và đừng quên khen đối phương của mình. Hôn có nghĩa là thoải mái, thả lòng vì thế đừng lo lắng nhiều nhé!

Nghệ thuật yêu

Quay lại