7 lỗi thường gặp khi thiết kế PowerPoint

minh_hang_ktqd

Thành viên mới
Tình hình là em thấy khóa học Power Point học trong 10h, em mới coi như thế, chưa coi kỹ vì em đang bận, cho em hỏi học xong 10h là phải mua học tiếp à? Em đâu có thời gian học suốt 10h đâu :KSV@16:

d_khanh5827

Thành viên KSV
minh_hang_ktqd yên tâm đi bạn, đề như thế là tổng thời gian các video thôi, còn thời gian thì 1 năm mới hết hạn khóa đó bạn. Trong 1 năm, học bao nhiêu lâu cũng đc, không giới hạn thời gian học trong 1 ngày, còn có bài tập kèm theo nữa.

d_khuong58

Thành viên KSV
Ừa, mình đã học rồi. Mà cái này là học trực tuyến nha, mỗi người là tự học mà, không phải học như truyền thống, các bạn không đến lớp chung, ngồi chung, học chung với nhau được. Tính ra thì cũng có cái tiện: chủ động thời gian, tiết kiệm được tiền. ;)

minh_hang_ktqd

Thành viên mới
Thì hẹn hò ra quán cafe ngồi học chung cũng được, có sao đâu, học một mình ở nhà không có hứng, học chung thì trao đổi qua lại cũng được. Mình đăng ký rồi đó, khóa học Excel, thấy chương trình giảng dạy sát với thực tế mình đang làm.

d_khanh5827

Thành viên KSV
chưa học xong khóa học mà chuẩn bị được phân công thuyết trình trước buổi họp..........................ko biết nên vui hay buồn nữa =.=

minh_hang_ktqd

Thành viên mới
d_khanh5827 từ từ đi bạn, cái nào học rồi áp dụng được thì đưa vào, còn cái nào ko hiểu thì hỏi. Mình cũng học như bạn nè, cái gì ko hiểu thì tranh thủ hỏi. Cố lên bạn.