7 cái kết hợp lý nhất cho bộ truyện conan

ran_angel_yuki

♥ With you ♥
Thành viên thân thiết
Mình thấy kết 4 là có hậu nhất...
nhưng thấy kết 2 cũng thú vị đấy chứ ;))
vote cho kết 2 =)) Shinichi die
thích câu: cái kết mà không có mất mát không bao giờ là 1 cái kết hay
@Aluminium: em thích kết của ss :x:x:x Chết hết cũng là 1 điều hay chứ nhỉ ;))
klq nhưng để com bài này mình phải mất tận 3 lần sửa :((

haiquynhle119

Búp BôBô
Thành viên thân thiết
Shin vs Ran phải bên nhau, vì mình thấy Ran đã vì Shin bỏ lỡ quá nhiều, chờ đợi quá lâu và cùng Shin là những gì cô ấy nên có, Ai dù sao cũng là người đến sau, cũng không phải mỏi mòn đợi chờ Shin trong vô vọng, nên để Ai chêt đi, có thể còn lại hình ảnh trong lòng SR [img src="http://kenhsinhvien.vn/images/smilies/facebook/fb_heart.png" class="mceSmilie" alt="<3>
SR_Forever
@SR_Forever Alo bạn :v Bạn nghĩ nên để Ai chết đi hả?
Mình nghĩ hông dám đâu~ :3 Ai ít nhất là phải sống.
Thật vậy, ta có nếu xét trên phương diện cuộc sống thì Ai khổ hơn Ran nhiều nhỉ? :3 Vậy nếu theo quy luật bù trừ như bạn nói (Shin vs Ran phải bên nhau, vì mình thấy Ran đã vì Shin bỏ lỡ quá nhiều, chờ đợi quá lâu và cùng Shin là những gì cô ấy nên có :v Trích của bạn ) thì Ai nhất định sẽ phải sống.

Còn về phần ShinRan hay k thì mình k dám đề cập :D Bởi lẽ Ai có là người thứ 3 hay 4 gì thì cô ấy vẫn sẽ tự tìm cho mình một tình yêu xứng đáng thôi. :3 Bạn nhỉ?
P.s: Hôm nay trời nực quá :v

Hiệu chỉnh bởi quản lý:

Luca_chan

Nếu có thể chết từ lúc bắt đầu thì tốt biết mấy...
Thành viên thân thiết
Cái này nhớ đã đọc rồi Ô.ô

Hồi đó mình hình như cũng com cái kết atsm kiểu "Bé Lu đá phải hòn sỏi, nó bay qua Nhật, rớt trúng bom nguyên tử và đùng 1 phát chết hết" =]

chỉ là kết chế cho zui thôi nghen =]

Ps. Thích kết thứ 2. Shin chớt, Ran và Ai tới với nhau đuê =]

ran_angel_yuki

♥ With you ♥
Thành viên thân thiết
@Luca_chan Lu giống mình quá ak :x:x Cũng thích kết 2
Nhưng Shin chết mà Ran vs Ai đến với nhau thì với mình thì là ko thích lắm, còn với ng khác và đặc biệt vs bác Ao thì chưa biết =))=))

SR_Forever

Thành viên KSV
@haiquynhle119 Mình chỉ là nghĩ Ai chết đi, để lại vấn vương gì đó cho Shin thay vì phải lẩn quẩn trong mối tình tay 3, còn vấn đề mình nói Ran đau khổ là vì chờ đợi, sự đau khổ của Ai không bắt nguồn từ Shin mà là do tổ chức, do lựa chọn ban đầu của gia đình họ, cũng chỉ là một ý kiến thôi mà bạn nhỉ :v

shinran0000

Biến mất
Thành viên thân thiết
Mình thấy kết thúc là BO bị tiêu diệt rất hợp lý. Nhưng vẫn không hiểu tại sao kết thúc luôn phải hướng tới việc giải quyết chuyện tình tay ba Shin-Ran -Ai vậy nhỉ? Shin Ran thì quá rõ ràng rồi, còn Haibara mình nghĩ cô ấy dù thích Shin nhưng cũng không nói ra, có lẽ Haibara sẽ tự ôm đau khổ về mình chứ nhất định không làm kì đà cản mũi

paputanagakaoa

khi quyết làm điều gì đó thì sẽ không hối hận
Thành viên thân thiết
hơ, mình chẳng thấy có kết nào hay cả, shin-ran là couple mình nghĩ là tất nhiên nhưng mà đâu cần kết hôn chứ, còn Ai thì đi nghiên cứu khoa học gì đó cũng hay mà.
Phụ nữ độc lập muôn năm:KSV@10::KSV@10::KSV@10:

Yupina Dolche

Đừng lại gần, tớ không bình thường đâu :))
Thành viên thân thiết
Em là em ko thík kết 2,3 lắm:KSV@07::KSV@07:. Kết 6 rất đág yêu:KSV@11::KSV@11:

Black Angel7474

Thành viên mới
chả cái nào hoàn hảo hết...vì đây là manga nên sẽ Happy Ending ^_^ Haibara bây giờ không chỉ có mình Shin bảo vệ nữa mà có thêm Subaru :KSV@03:(hay đúng hơn là Akai) nên chắc kết cục cũng tốt đẹp :KSV@07:cơ mà mong anh KID mau tìm được viên Pandora :KSV@10:hóng mãi!:KSV@18:

Siêu Nhân Gấu

Thành viên KSV
em xin góp ý đôi chút ạ. Đầu tiên,em kết ý kiến số 6 lắm a~. Thứ 2, sao chị có ý giống em wá vậy? Nói chung, em muốn cảm ơn chị vì chị đà có ý để đôi bạn được hiểu nhau <3<3<3