5 Vấn Đề Mà Mọi Dân Tài Chính Kế Toán Đều Mắc Phải

TrungNhiChinh

Thành viên
1. Dữ liệu sai, không tổ chức được dữ liệu dẫn dến không lên nổi báo cáo hoặc lên được báo cáo nhưng không đúng yêu cầu của sếp.
2. Phụ thuộc vào phần mềm kế toán, dẫn đến có những nghiệp vụ chỉ làm được trên Excel thì sẽ bó tay hoặc sang công ty khác không có phần mềm là "chịu"
3. Có kiến thức nghiệp vụ kế toán mà lại yếu Excel, dẫn đến mãi vẫn chỉ là nhân viên quèn, không thể lên nổi kế toán tổng hợp hay kế toán trưởng
4. Trễ deadline thường xuyên, về muộn triền miên, không có thời gian nhận thêm việc để gia tăng thu nhập
5. Mất thời gian tra Google mỗi khi gặp vấn đề liên quan tới Excel

Giải pháp nào là phù hợp cho dân kế toán tài chính?
Tìm hiểu ngay Khoá học chuyện biệt về Excel dành riêng cho kế toán tài chính hàng đầu Việt Nam tại Gitiho.com

Vậy Gitiho là gì??
Gitiho.com là Trường đào tạo Tin học ứng dụng trực tuyến được phát triển và vận hành bởi Công ty TNHH Công Nghệ Giáo Dục Gitiho Việt Nam

Xứ Mệnh Của Gitiho?
“Nâng cao năng suất lao động và chất lượng cuộc sống của người Việt“, đội ngũ Gitiho Việt Nam đã làm việc với những chuyên gia đầu ngành để nghiên cứu và xây dựng nên các chương trình đào tạo từ cơ bản đến chuyên sâu xung quanh lĩnh vực Tin học văn phòng.

Gitiho cam kết.
Mang lại những giá trị khóa học đúng như tiêu chí chúng tôi đề ra. Tài khoản Vĩnh Viễn - Đăng ký 1 lần - Học trọn đời. Hoàn tiền khóa học nếu bạn không hài lòng.

@BuiBichHue89 Ơ nói thật ko tin, cách mệnh 4.0 rồi Excel ko chỉ để làm tin học văn phòng đâu bạn ạ, tôi làm báo cáo tài chính cũng làm trên ấy đấy

@TrungNhiChinh bạn cho mình xin thông tin khóa học với, mình cũng muốn học mà đang phân vân nhiều khóa học online quá, chưa biết chọn khóa nào :(

@VuThuHang89 Khóa "EXG01 - Tuyệt đỉnh Excel - Trở thành bậc thầy Excel trong 16 giờ" đó bạn, mình không gửi được link bạn lên Gitiho và tìm tên khóa học nhé ;)
Mình từng nghĩ, kế toán thì giỏi chuyên môn là giải quyết xong công việc. Nhưng sau khi học Excel mới thấy, chuyên môn giỏi mà có thêm khả năng tin học nữa thì đúng là hổ mọc thêm cánh. Công việc trơn tru, “ghi điểm" với sếp, các cơ hội thăng tiến cũng nhiều hơn. Chúc bạn thành công :-bd

Quay lại