5 phim Việt chiếu rạp được mong chờ cuối năm 2014

Lần đầu tiên coi phim chiếu rạp vn là phim Võ lâm truyền kỳ, từ đó cạch luôn, nhảm nhí hết sức ==

phuongphuong1999 Mình thì mặc dù không thích xem phim Việt nhưng lại có thói quen muốn xem điện ảnh Việt đã làm được đến đâu. Hihi, chẳng hạn scandal vừa rồi đã có nhiều tiến bộ. Mặc dù hơi lớn để thích Sơn Tùng MTP nhưng mình vẫn đang đợi Chàng trai năm ấy công chiếu hình như Tháng 11. Phim đó đánh vào tâm lý fan hâm mộ nên thấy lượng like fb kinh khủng. Mình cũng đang muốn xem Lạc Giới, thấy PR là đề tài đồng tính, lưỡng tính đầu tiên của điện ảnh Việt nên muốn coi nó có làm "ra cơm ra cháo" gì không hay cũng chỉ giật tít và cảnh nóng :D

TiChuotBmt mik ghét nhất là mí phim mà có mí cảnh hot ......... kị nhất mí phim ó

phuongphuong1999 Mình nghĩ cái đó nó đánh vào thị phần từng khách hàng khác nhau. Vd: Đoạt hồn: bạn thích kinh dị (có), bạn thích ý nghĩa nhân văn (có), bạn thích yếu tố trinh thám (có luôn), diễn viên mới (có mới). Hay scandal chỉ 1 cảnh thôi cũng làm người xem truyền tai nhau: À, có cảnh này vui lắm nè, cảnh trao giải liên hoan phim, xuất hiện Bình Minh trong vai Bình Minh và bla...bla..(chẳng hạn) <----tò mò, bạn đi xem cho biết.
Nên nếu ai có "hứng thú" tí với cảnh nóng thì....cứ xem đi, biết đâu có những phim cảnh nóng nhưng lại có giá trị nghệ thuật cao chẳng hạn, xứng đáng để nhìn và ngưỡng mộ chẳng hạn. hihi

phuongphuong1999 Mình cũng thích phim ma, ma Thái cũng hay nhưng không sợ lắm. Thích Dưa Leo, không biết ở đây có ai fan Dưa Leo ko :)

Quay lại