@Thiên Ngân bạn có tiểu thuyết nào khác không, quyển đó mình đọc rồi :)

dạo này thích đọc sách mà nhà chẳng gần hiệu sách :v Toàn đi mượn của bạn nhưng mượn rồi cũng hết :(( Bây giờ chả có quyển nào để đọc cả =..= Thư viện ở trường có 1 đống sách của bác Ánh cơ mà chỉ được đọc 15'/tuần, chịu sao cho được =))
Nằm trong chăn vào tiết trời lạnh giá, bên cạnh có ly sữa, vừa nằm vừa đọc truyện quả là sướng a~~

@pecun_evil ngôn tình có tính ko em yêu ;)) :3 gì chứ nhà ss có cả đống :3

Bạn nên phân biệt đâu là sách và tác phẩm văn học. Ngôn tình không phải là sách nên không thể tính được. Hơn nữa, ngôn tình là một cách gọi hoa mỹ cho thể loại tình yêu ba xu. Đọc nó ngoài mục đích giải trí, thư giãn ra chẳng còn được cái điều gì tốt đẹp khác, trái lại còn gây ảnh hưởng tiêu cực nếu quá ham mê. Tôi thà bỏ ra bốn lăm nghìn in cuốn sách để không không đọc còn hơn mất tiền mua ngôn tình rồi đi đốt.

@hàquanghuy ý mình là vào trang web sachmienphi.org đăng ký email hằng tuần sẽ có sách gửi về cho Bạn đọc. Khi mình dán web vào bình luận thì Kenhsinhvien tự chuyển hướng nên Bạn không thấy đó. Bạn có thể kích vào đó sẽ thấy chuyển hướng đến web. oke?
chủ yếu web này cho mình sách kỹ năng cuộc sống liên quan đến phát triển con người mà lấn sang kinh tế đó bạn như: Đắc Nhân Tâm, Ngày Xưa có con bò, bí mật hạnh phúc,...tư duy tích cực, triệu phú...

mình rất thích đọc sách là vì thế! đóc sách ngoaig giúp mình tăng hiểu biết nó còn rèn cho mình những ki năng, mình thích đọc sách về cuộc sống ....hạt giống tâm hồn....có bạn nào có những quyên sách hay, có thể chia sẻ cho minh được không

Quay lại