10 hình thức biểu tình tiêu cực và đáng sợ nhất trên thế giới

Nhưng làm như vậy chỉ tổn thương bản thân mình chứ cũng đâu có được gì đâu?
Lan Thanh Kéo nhau gây áp lực với ai đó chị.
Hồi lúc chị học ĐH, thầy có giảng câu chuyện thế này <hôông có biết là thầy có đùa không>: thầy nói bên Trung Quốc có biểu tình, chính quyền ra bắc loa thông báo rằng, đúng 12h trưa mai, nếu không có giải tán, thì sẽ mang đội quân xe ủi và xe xúc ra, vừa ủi vừa hốt luôn. Nói là làm, 12h đội quân xuất hiện, dân chúng thấy oải nên bỏ biểu tình luôn:))

Lan Thanh À! Lời của thầy giáo chị em thấy gần giống với cuộc biểu tình ở Thiên An Môn :)

Lan Thanh Như người ta viết đó, khi đối đầu thì sẽ chẳng có kết quả gì, ngược lại còn bị bắt hoặc xử tội...nhưng đúng là những cách này tiêu cực thật :p

Đấy, hôm nay mùng 8 tháng 3, ghệ bạn mà có biểu tình vùng lên thì bạn vừa ủi vừa xúc luôn là vừa =))

Chẳng thà như vậy, dù chưa có kết quả nhưng ít nhiều cũng có chút thông tin cho chính quyền.

Lan Thanh À! Lời của thầy giáo chị em thấy gần giống với cuộc biểu tình ở Thiên An Môn :)

Vậy à:D Thì ra là rứa, mà mình nhớ dai thiệt, từ hồi năm 2 luôn ó, thầy dạy Pháp luật đại cương, một trong những thầy giảng bài thu hút :D

Lan Thanh Em không thích bạo lực, ý em là họ biểu tình bị giải tán mà không gây chết người, tuy chưa đạt được mục đích nhưng ít nhiều gì chính quyền cũng biết người biểu tình muốn gì rồi.

Tình hình là đọc xong thread mà đầu óc từ nãy đến giờ cứ nghĩ đến 10 phương pháp tiêu cực đó.... Hy vọng là đêm nay không bị mộng du :|

dakazino Ê đừng mộng du rồi bắt chước làm bậy đó nha.

kinh dị ko thể tả -_- thiếu gì cách hở trời, mắc gì cực đoan dữ! y như coi Saw 3D

Tỷ tỷ của muội có ''ấm'' ko sao 8/3 post bài khiếp thế muội ko dám đọc lun

Quay lại