10 điều dễ thương mà mọi cô gái đều thích

Ôi con gái thật là kỳ cục,co mỗi ôm thôi mà cũng phải nhiều tư thế

Lặp đi lặp lại mỗi một tư thế thì nhàm chán lắm :))

Kirill Rùa Thật là sành điệu đó , thế có dậy mình được không? ẹc ẹc Mình chỉ thấy người ta ôm nhau ở trong phim thôi, mà có mỗi một tư thế

Hoàng Văn Thạch Dạy trên lý thuyết thì dễ lắm. Chỉ sợ bạn không dám thực hành với ai :3

Oh . lý thuyết nói chỉ có mấy dòng nhỉ? Ui cứ nge đến con gái mà mình cứ run hết cả chân tay

Con gái chứ có phải thú dữ đâu mà bạn phải sợ ;)) Tự tin lên chứ, hãy chứng tỏ bản lĩnh của một người đàn ông :3

ÔI các thánh, tớ nghĩ khi các thánh có vợ/chồng chắc chỉ mong có giấc ngủ yên tĩnh thôi.
ví dụ như tớ, đi nhậu nhẹt về, cái này vì tính chất công việc thôi, say xỉn mong bà cô không cho vài nện là đẹp rồi :)) ôm ấp tính sau

Ôi vanlive nói cứ như trong phim hành động ý, Hix chắc đang ngủ bị vợ bắt nạt đây, Ẹc Ẹc

Chỉ mong lúc say có người chăm cho mà ngủ đã hạnh phúc lắm rồi, ôm ấp làm gì cho nóng ra

vanlive Nghĩ xa quá :3 Hãy cứ yêu và tận hưởng, trói buộc cuộc đời bằng hôn nhân làm gì :3

Hoàng Văn Thạch Ừa bạn :D

đấy là tương lai, còn hiện tại là không yêu :v vì làm gì có ai mà yêu :(((

Kén cá chọn canh thì tìm đâu ra :3

Học cái trường cả 2 lớp 120 thằng đực móc đâu ra tình yêu đây :((

Đã học XD là phải xác định trước tinh thần rồi chứ :))

ôi vanlive hoàn cảnh tựa giống mình quá cơ học lớp toàn nam không phải đực như bạn nói, cả lớp có duy nhất 1 cô gái,,,,,,

Quay lại