1 đoạn Bùa...(mắt thấy tai nghe nhé)!!!

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.

kultomb

Thành viên
Ngồi nhà nhàn nhàn post ae phát. cái này không phải search và copy-paste từ google, googhiếc đâu đó. Một lần đi chơi với nhóm bạn sang vùng Quảng Ninh, nhưng ở Xã gì đó mình quên tên mất. Dân ở đây mặc quần áo dân tộc, hoa hòe lòe loẹt lắm. 1 Thằng trong nhóm quen bạn bên đó và bạn bên đó đã dẫn nhóm mình sang 1 ngôi nhà, nơi mà chủ nhà đã để lộ ra cái Tựa đề bài viết sau khi đã ngấm với hơi men rượu sắn ( ps:tửu lượng bản thân tomb cũng tạm đó ). Nói chung là ông ta nói nhiều lắm nhưng đa phần là tiếng dân tộc riêng => bó tay. Ngoại trừ vài câu tiếng phổ thông mà mình với thằng e còn nhớ như in, 2 thằng thì quẹo, hôm sau ko biết gì :Mặt trời vừa leo vừa tắt, bắt gái này, a, phải theo ta. Thương cha thương mẹ mày thế nào, thương ta thế ấy. +Hướng dẫn sử dụng (Mình GT cho dễ hiểu): Vỗ vào vai đối phương Nếu đối phương ko phản ứng mạnh thì nói thầm câu đó 4 lần. Miệng ngậm nhưng răng ko chạm nhau.Lưỡi đặt hàm dưới. "Để đầu tọc", cái này mình mình nghĩ là ko suy nghĩ gì kiểu thôi miên chứ cạo trọc thì có mà....... ( Giải bùa thì đọc ngược hay sao đó). Nguyên văn của ông ta thì chúa nhớ nổi, toàn Ta gì gì đó... hài vãi chưởng.... Thực hành với người yêu roài nhưng toàn cười ko nhịn được... Bản thân ko tin lắm... ae thử xài xem nào. Ai chuẩn đừng kiện nhé :KSV@09:!!!!
______kultomb™______

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại