♫♪♫♪Chúc mừng sinh nhật Song Ngư (19/2- 20/3)♫♪♫♪

Khi kiếm được người đó trước tiên mình sẽ tát cho một cái thật mạnh và nói: " Bao lâu nay em trốn ở đâu để anh tìm mệt lắm có biết không, hả !:KSV@17: "
Sẽ xuất hiện thôi, anh mà bạo lực vậy nàng ấy chạy mất đó :) dạo này vẫn khỏe là em mừng rồi :))

1/3 báo danh hơi trễ, không được quà vẫn vui hì hì
Ớ biết nói gì ngoài câu: Luôn hạnh phúc nha 2

=> Con người thì có 4 thứ theo đuổi sự hoàn mĩ và hạnh phúc từ bốn thứ là: Sức khỏe - Sự nghiệp - Gia đình - Bạn bè. Em là cái thứ 4 của anh đó :D Hạy tin rằng vẫn còn người luôn mong anh hạnh phúc.

Em gái anh,
Mai :X

Sẽ xuất hiện thôi, anh mà bạo lực vậy nàng ấy chạy mất đó :) dạo này vẫn khỏe là em mừng rồi :))
Chậc, tưởng quên anh luôn rồi chứ. Dạo này học hành sao rồi gái, thank những lời chúc tốt đẹp của em nhe, moa moa :KSV@03::KSV@03:

Chậc, tưởng quên anh luôn rồi chứ. Dạo này học hành sao rồi gái, thank những lời chúc tốt đẹp của em nhe, moa moa :KSV@03::KSV@03:
Em thì ... cứ vậy thôi, ko chán như gián thì cũng buồn như chuồn chuồn. Thằng lớp trưởng làm ăn chán quá, báo nghỉ lại để lọt mấy đứa (trong đó có em) làm phóng xe máy 10 km lên đến trường ... gọi cho nó ... nó nói thản nhiên: Ơ tao nhắn tin cho hết rồi mà! Chả mấy mà nghỉ hẳn đi tu cho khoẻ :))
p/s: Bị thằng lớp trưởng cho leo cây mấy lần kiểu đó rồi, chị tội những đứa ở nhà ko ở trọ như em ... tốn xăng quá ... tiền thì có hạn ... rồi lạm phát ... ôi chưa đi làm mà đã thế, chắc anh đi làm thì cực lắm ha :)

Em thì ... cứ vậy thôi, ko chán như gián thì cũng buồn như chuồn chuồn. Thằng lớp trưởng làm ăn chán quá, báo nghỉ lại để lọt mấy đứa (trong đó có em) làm phóng xe máy 10 km lên đến trường ... gọi cho nó ... nó nói thản nhiên: Ơ tao nhắn tin cho hết rồi mà! Chả mấy mà nghỉ hẳn đi tu cho khoẻ :))
p/s: Bị thằng lớp trưởng cho leo cây mấy lần kiểu đó rồi, chị tội những đứa ở nhà ko ở trọ như em ... tốn xăng quá ... tiền thì có hạn ... rồi lạm phát ... ôi chưa đi làm mà đã thế, chắc anh đi làm thì cực lắm ha :)
Ôi, toàn kêu than không là sao hở gái. Thấy sau này lo cho bản thân không được thì pm anh, anh lo hộ cho:KSV@01:

Ôi, toàn kêu than không là sao hở gái. Thấy sau này lo cho bản thân không được thì pm anh, anh lo hộ cho:KSV@01:
Không dám đâu :) đứng trên đôi chân mình là vững nhất ... dựa vào ng khác, lỡ họ bỏ đi là ta ngã liền :D

dai gia chan dat và haidanghdtv

Chúc bạn hiền và anh hoa đèn luôn rạng rỡ như mặt trời nha :KSV@05:
giờ mới thấy chúc đấy nhé. qua bao nhiêu ngày rồi còn gì nhỉ.:KSV@03:

:KSV@06:Happy birthday to phuongminh:KSV@11:

:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X
Chúc em gái sinh nhật vui vẻ:KSV@03:
Nhận được thật nhiều yêu thương trong ngày đặc biệt này nhé:KSV@11:
:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Hồi sáng mơ ngủ sao mà nhắn tin không them chúc cho em nó. =))=))=))
Nhỏ hỏi lại sao chị không chúc. Ờ thì đang mơ màng mộng đẹp nhắn câu thế này: Chúc em biết cách quản lý thời gian của mình. :KSV@08:

dai gia chan dat và haidanghdtvChúc bạn hiền và anh hoa đèn luôn rạng rỡ như mặt trời nha :KSV@05:
hải đăng - hoa đèn?có sai trong việc dịch từ Hán Việt ko cchúc mừng sinh nhật Song ngưp/s: dù hơi muộn ^^

M biết hơi trể, nhưng mình cũng xin chúc các bạn ngày nào cũng zui như ngày sinh nhật zậy :KSV@01:

E hèm, kể chuyện cho nghe trước đã...
Bình thường thì giờ này người ta đã thăng ùi, chả biết hôm nay (hôm qua í) lò mò gì mà ngồi câu giờ tới giờ này... Voilà :KSV@05: ta ngồi đây. :3

Người ơi, hem viết cfs đâu, ngại lắm. :"> :KSV@05:

Nói chung là chúc ai đó sinh nhật vui vẻ, ăn mau chóng lớn để hoàn thành lời hứa của 2 đứa. :KSV@05::KSV@03:
Chúc ai đó luôn cười thật hạnh phúc nhé <3 (Ai đó mà khóc thì người ta 'đao lòng' lắm:KSV@18:, có mà có gì cho mượn ké vai nè. :KSV@04:)

Chỉ có cá chết mới lội xuôi dòng- Các tiểu ngư nhà ta cố lên theo đuổi ước mơ nhé

Hôm qua cũng định thức rồi ấy, nhưng buồn ngủ quá ko chịu đc phải đi ngủ :))

Quay lại