90 đoạn hội thoại tiếng anh giao tiếp phần cuối

Thảo luận trong 'Listening (Nghe)' bắt đầu bởi thuvienit, 6/9/2017. — 5.333 Lượt xem

1. thuvienit

thuvienit Thành viên mới

Gia nhập:
    12/9/2015
    Kinh nghiệm:
    3

90 đoạn hội thoại tiếng anh giao tiếp phần cuối

Các bạn muốn nâng cao kỹ năng nghe và nói tiếng anh trong nhiều chủ đề, tình huống khác nhau trong cuộc sống hàng ngày
    Các bạn muốn ứng xử nhanh chóng trong các cuộc hội thoại khi gặp người nước ngoài
    Các bạn muốn phát âm chuẩn và tự sửa phát âm cho chính mình trong các đoạn đối thoại tiếng anh
    Các bạn không muốn bỡ ngỡ khi gặp người nước ngoài, khi đi du lịch hay đi công tác

Video Clip này được chèn từ YouTube. Bạn có thể xem trên các trình duyệt có hỗ trợ HTML5 và Flash.

Phần 1

Video Clip này được chèn từ YouTube. Bạn có thể xem trên các trình duyệt có hỗ trợ HTML5 và Flash.

Phần 2

2. tata_nguyen

tata_nguyen hôm nay bệnh..trúng gió..mệt wa.... Thành viên thân thiết

Kinh nghiệm:
    18
    Mình xin chia sẻ kinh nghiệm bản thân thôi (mình không phải giỏi nhất nhì lớp tiếng anh nhưng không quá tệ).
    Tiếng anh mình thấy nó có mấy cái cơ bản sau: Phát âm, nghe, đọc, viết. Về phần phát âm thì có nhiều clip trên mạng dạy, nhưng mình đi học trung tâm vì có giáo viện trực tiếp hướng dẫn và chỉnh lỗi sai cho mình.
    Mình học ICES quận 7 lớp phát âm kèm theo được tặng vài buổi học ngữ pháp. Ở đây dạy tương đối hiệu quả và phương pháp của nó có thể áp dụng để tự học ở nhà được.
    Học xong phát âm là phần nghe khá hơn (tại lúc trước đọc bừa nên người ta có hiểu gì đâu mặc dù viết ra thì mình hiểu). Vài bữa ngữ pháp học ngữ pháp xong đọc viết cũng tốt hơn.
    Trường Ngoại ngữ Ices, số 24, đường 37, KDC Tân Quy Đông, P. Tân Phong, Q.7
    SĐT: 028.6681.7977 - 091.333.5203 .3333.PNG Capture1.PNG

lucthuytinh thích điều này.
  3. lucthuytinh

lucthuytinh Thành viên mới

Kinh nghiệm:
    1
    cảm ơn bạn đã chia sẻ

Chia sẻ cùng bạn bè

Đang tải...