3 bài thuyết trình đạt điểm 10 tuyệt đối!

Trong chuyên mục 'Ý tưởng' đăng bởi Ông yêu Em, 16/3/2012. — 45.900 Lượt xem

1. Ông yêu Em

Ông yêu Em Thành viên thân thiết Thành viên thân thiết

3 bài thuyết trình đạt điểm 10 tuyệt đối!

Đây là những bài thuyết trình đã đã đạt được điểm 10 tuyệt đối và gây ngạc nhiên cho thầy cô cùng bạn bè trong trường quay. Các bạn có muốn biết cách làm thế nào để tạo ra những bài thuyết trình độc đáo như vậy không?

Video Clip này được chèn từ YouTube. Bạn có thể xem trên các trình duyệt có hỗ trợ HTML5.

Video Clip này được chèn từ YouTube. Bạn có thể xem trên các trình duyệt có hỗ trợ HTML5.

Hì. Clip ước mơ xanh là 1 clip giới thiệu về câu lạc bộ. Tiện thể mình xen kẽ vào bài lun

Khi ghé qua trang web http://thuyettrinhvideo.com các bạn sẽ biết cách làm thế nào để có được những bài thuyết trình như thế này.
    Hãy cho mọi người bất ngờ với khả năng thuyết minh, thuyết trình của bạn ^^!

Thân mến
    Nhóm phát triển dịch vụ cộng đồng
    Đại học Lâm Nghiệp, Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội

dinhthi0917 thích điều này.

2. dinhthi0917

dinhthi0917 Thành viên mới

Kinh nghiệm:
    0
    Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Trường:
    dai học kinh tế tp hcm
    wao cái này hay à nha...hoc hỏi đc...copy mai mốt áp dụng
    thank pác 1 phát

3. kienleonline

kienleonline Thành viên mới

Kinh nghiệm:
    0
    Mình cũng từng học qua về kỹ năng thuyết trình tại Úc. Xin nhận xét một chút là các bài thuyết trình trên quá rối rắm, xu hướng hiện nay là đơn giản và ấn tượng, thông tin chọn lọc.

Đang tải...

Chia sẻ cùng bạn bè

Đang tải...