9 Plugin dịch WordPress tốt nhất cho trang web

ducbkvn19

Thành viên
Dịch Vụ Quảng Cáo Google Adwords 9 Plugin dịch WordPress tốt nhất cho trang web của bạnBạn có muốn dịch trang web WordPress của mình không? Có rất nhiều plugin dịch WordPress cho phép bạn tạo nội dung đa ngôn ngữ hoặc cung cấp bản dịch máy cho nội dung hiện có của bạn. Trong bài viết này, chúng tôi sẽ cho bạn thấy 9 plugin dịch WordPress tốt nhất cho trang web của bạn.
Chọn một Plugin dịch cho WordPress
Hầu hết người mới bắt đầu không biết rằng bạn có thể cài đặt WordPress bằng ngôn ngữ của riêng bạn . Bạn có thể sử dụng nó để tạo nội dung bằng ngôn ngữ của riêng bạn, hoặc bạn có thể tạo một trang đa ngôn ngữ .

Mặc dù có nhiều plugin dịch sẵn có cho WordPress, chúng có thể được mô tả trong hai danh mục chính.

Đầu tiên, bạn có các plugin cho phép bạn tạo nội dung đa ngôn ngữ trên trang web của mình. Lợi ích chính của các plugin này là chất lượng bản dịch của bạn sẽ tốt hơn đáng kể so với bất kỳ công cụ dịch trực tuyến nào do máy tạo ra.

Thiết kế Web Chuyên Nghiệp Loại thứ hai của các plugin dịch WordPress là những loại sử dụng dịch vụ dịch thuật trực tuyến để dịch biên dịch của bạn. Các plugin này không yêu cầu bạn viết nội dung bằng nhiều ngôn ngữ, nhưng chất lượng bản dịch không tốt bằng nó.

Có nói rằng, chúng ta hãy nhìn vào các plugin dịch tốt nhất có sẵn cho WordPress.
Polylang là một plugin dịch WordPress miễn phí. Nó cho phép bạn tạo nội dung đa ngôn ngữ bằng nhiều ngôn ngữ tùy theo nhu cầu của bạn.

Polylang cho phép người dùng của bạn chọn ngôn ngữ ưa thích từ hồ sơ của họ và nó tự động tải xuống các gói ngôn ngữ WordPress tương ứng.

Polylang hỗ trợ đầy đủ các ngôn ngữ RTL và làm việc với hầu hết các chủ đề WordPress.

Xem hướng dẫn của chúng tôi về cách dễ dàng tạo trang web WordPress đa ngôn ngữ để biết hướng dẫn chi tiết.
WPML là một trong những plugin đa ngôn ngữ phổ biến nhất của WordPress. Nó là một plugin trả tiền và đi kèm với một năm hỗ trợ phí bảo hiểm. WPML cho phép bạn tạo các trang web đa ngôn ngữ.

Làm Website bán hàng với Wordpress Bạn có thể dịch tất cả các bài đăng, trang, các loại bài đăng tùy chỉnh và các menu của mình sang bất kỳ ngôn ngữ nào bạn muốn. Nó cũng kết nối bạn với các dịch vụ dịch thuật chuyên nghiệp, vì vậy bạn có thể thuê một người nào đó để dịch nội dung của bạn.

Quay lại