"831" I LOVE YOU thiệt k dễ tẹo nào...

hanhgreen

Thành viên
Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn,đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ,nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong mình. Okies đã từng nói:
"Tình yêu bắt nguồn bằng nụ cười lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nược mắt " và.......Chỉ có những người yêu nhau bằng trái tim thật lòng mới có thể vượt qua điều thông lệ đó!
Bạn biết không? Chỉ khi thực sự mong muốn ai đó được hạnh phúc,thậm chí hạnh phúc đó không phải dành cho minh,mình mới hiểu rằng mình yêu người đó thực sự mất rồi.
Một nhà văn đã từng nói: giữa biển khơi rộng lớn,con thuyền chỉ biết đi về phía mặt trời vì mặt trời là trái tim của biển! Mình không phải là nhà văn để có thể nói được những tình cảm lãng mạn đó.
Nhưng giá mà bạn là biển khơi thì mình nguyện là con thuyền lênh đênh giữa biển!
Xin hãy làm những gì bạn muốn làm,mơ những gì bạn muốn mơ,tới đâu bạn muốn tới,trở thành những gì bạn muốn,bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tât cả những gì bạn muốn.

Ai đó đã từng nói chưa cần đến 3 giây để nói với bạn rằng "mình yêu cậu" chưa đến 3 phút để giải thích câu nói ấy,chưa đến 3 ngày để cảm nhận được ý nghĩa của nó,nhưng để chứng minh câu nói đơn giản ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ. Cũng như vậy: Chỉ cần thời gian một phút bạn đã có thể cảm thấy thích một người.Một giờ để mà thương một người.Một ngày để mà yêu một người.Nhưng mà bạn sẽ mất cả đời chỉ để quên họ

Chính vì thế mong bạn đừng bao giờ yêu một người vì bề ngòai diện mạo đẹp đẽ của họ tại vì cái đẹp đó rất dễ bị phai tàn. Và đừng bao giờ yêu người ta chì vì tiền tài danh vọng,tại vì những điều đó đều sẽ tan theo mây khói.
Vậy bạn hãy chọn một người mang lại được nụ cười trên môi của bạn vì chỉ có nụ cười mới có quyền lực xua tan màn đêm u tối trong bạn mà thôi!

Hãy mỉm cười trong cuộc sống .Nụ cười của bạn mang lại hạnh phúc cho người xung quanh và do đó cũng mang lại hạnh phúc cho chính bạn đó!
Đừng khóc vì một việc đã qua,hãy cười vì mọi việc đang ở phía trước. Có một sự thật là mình sẽ không biết có gì cho đến khi đánh mất nó,nhưng cũng có một sự thật khác mình cũng không biết mình đang kiếm cái gì cho đến khi có nó, bạn có hiểu?

Một điều đáng buồn trong cuộc sống là khi bạn gặp một người có nghĩa với bạn,để rồi cuối cùng nhận ra rằng họ sinh ra không phải cho bạn và chỉ có thể để họ đi. Nhưng khi một cánh cửa đóng lại cánh khác lại mở ra.
Điều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng .Hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình bạn nhé!
Điều đáng sợ nhất trong cuộc sống không phải là chết mà là bị lãng quên...Bạn đừng để mối tình của bạn sau này trở thành câm lặng.Hãy để trái tim được nói những gì nó cảm thấy
Mình vẫn mãi chỉ là mình thôi,vẫn như những gì bạn đã thấy và sẽ không bao giờ thay đổi cả!...Chúc bạn hạnh phúc!

:x=====>>>CÁI GÌ XUẤT PHÁT TỪ TRÁI TIM SẼ ĐẾN TRÁI TIM<<<========:x

nhìn bài viết đau cả mắt :))
ít nhất cũng phải có cái hình minh họa chứ :))
toàn chữ :KSV@08:

Quay lại