7 ngày để anh thích em !

khó à nghen hihi mình thi không thích cách này của cô bé đó hihi ^^ mặc dù mình la girl. Mình thấy sao sao đó :KSV@05:

một câu chuyện rất đáng yêu,nhưng liệu nếu nó thành sự thật thì tình yêu này sẽ duy trì dc bao lâu nhĩ??...uhm...tình cảm là duy nhất và dc thử thách = thời gian,nếu nó đến nhanh chóng như thế thì đôi bên...hay đúng hơn là fia' chàng trai sẽ ko bao h` hiểu dc sự quan trọng của đối phương và cũng ko mấy quí trọng những j` mình đang có đâu,vì nó đến thật nhanh chóng...hihi...mình nghĩ cần 1 time dài tìm hiểu mới có thể làm đôi bên thấy dc sự quan trọng của nhau....cuộc sống ko fai nguyên vẹn như những j` mơ ước nên các bạn ko nên sữ dụng cách đó đâu hihi,đó là suy nghĩ bản thân mình thôi.dù j` cũng cảm ơn bạn thật nhìu,bài viết so cute hihi:KSV@12:

đọc những câu chuyện này mình ước được là nhân vật chính.Cảm giác thật là thích.hihi

:KSV@12:Moa! Yêu nhau rùi!:KSV@11:
Phục tài cô bé kia quá!:KSV@07:
Anh kia răng mờ sướng rứa hè?!:KSV@18:
Cía này có thể áp dụng thực tiễn được, tỉ lệ thắng trận cũng cao nhưng chắc hem ai rảnh mờ sài đâu nhỉ?!
Đây là thời kí tên lửa mờ!:KSV@08:
Cảm ơn au nhan! (au = author = tác giả!):KSV@12:

Truyện này dễ thương, mình đã đọc không biết bao nhiêu lần mà vẫn thích :)

Hay hay,tạm gọi là chiến dịch 7 ngày iu áp dụng liền thui :KSV@10:

Pải thử mới bít chứ c,hem bít lúc nào mới có cơ hội thử,bùn:KSV@15:

Hê hê, thế giờ bé thích anh nào thì phang luôn đê >:)

1 bai Viet hay ma` jo Mjnh Moi dc doc that Vong Wa Ko biet cau co the? viet them vai bai nua cho KSV dc ko:KSV@17:

Câu chuyện này kết thúc mở. ko bit chấm dứt hay tiếp tục

Quay lại