6 lời chúc 20/10 hay và lãng mạn tặng GẤU

Ở bài trước Shop hoa online Hải Hà đã giới thiệu ngày 20 tháng 10 là ngày gì rồi. Bạn đọc thêm bài viết trên diễn dàn của Kenhsinhvien.net tại đây: 20/10 là ngày gì?.

Hôm nay, Shop hoa sẽ giới thiệu một số lời câu chúc 20/10 hay dành tặng GẤU để các bạn cùng tham khảo:

1. ” 20/10 – Chúc em một ngày thật nhiều tơi vui và hạnh phúc hơn những ngày khác. Ở bên em 365 ngày trong năm đều là những ngày thật ngọt ngào với anh. Mãi mãi yêu em. “
  2. ” Trên Trái Đất có hơn 9.000.000.000 người. Và anh không hiểu vì sao anh chỉ nhắn tin cho mỗi mình em. Có lẽ hơn 8.999.999.999 người còn lại không thể thay thế được em. Anh yêu Em “
  3. ” Châu Âu ngủ, Châu Á cũng đang ngủ, Châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh. Chúc mừng 20/10 tới người anh yêu nhé! “
  4. ” Anh sẽ không chúc em điều gì cả vì em xứng đáng được hưởng tất cả những điều tốt đẹp nhất trên đời này. Ngày 20/10 trọn niềm vui em nhé! “
  5. ” 20.10 Anh Yêu Em “
  6. ” Chúc Honey của anh thật nhiều niềm vui và hạnh phúc,chúc cho em 1 ngày 20/10 tràn ngập tình yêu thương..mong cho em mọi điều tốt đẹp… “
Bạn nào còn lời chúc nào hay và độc đáo hơn không ạ? Bổ sung để giúp Shop hoa Hải Hà làm tư liệu ạ?

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Quay lại