5 cung nam trước kết hôn keo kiệt sau lại hào phóng

khoailangnuong0511

Realize my ambitions
Thành viên thân thiết
Cự Giải là người đứng đầu danh sách này.

Top 1: Cự Giải

Cự Giải luôn duy trì một khái niệm là "sao mình phải hào phóng với một người ngoài chứ?". Cậu ấy có thể đặc biệt hào phóng với người thân của mình, nhưng nếu không có quan hệ "ruột rà máu mủ" thì dù là người yêu, bạn sẽ phải chịu khổ vì tội ki bo của anh chàng ấy. Cự Giải cho rằng, nếu nửa kia, đến khổ cũng không chịu được thì sau này làm sao có thể sống chung và cùng vượt qua bao nguy khó trong tương lai. Nếu bạn vượt qua cuộc khảo nghiệm này và sẵn sàng chung tay với cậu ấy, bạn sẽ nhận được một cổ phiếu hạng ưu. Bở lẽ, sau khi kết hôn, thứ gì nam Cự Giải cũng dành cho bạn. Cậu ấy sẽ khiến bạn mãi mãi được ăn ngon mặc đẹp, không để bạn phải chịu cảnh bị ức hiếp bao giờ.

Top 2: Nhân Mã

Thực tế Nhân Mã rất bận tâm về vấn đề tiền bạc. "Bạn đừng tận dụng lợi thế của tôi, tôi cũng không chiếm lợi thế của bạn, dù bạn là nam hay nữ, là người yêu cũng vậy thôi", phương châm của cậu ấy là thế. Chi li trong vấn đề tiền nong nhưngsau khi kết hôn, Nhân Mã lại khá hào phóng. Khi đó, bạn đã là trách nhiệm của cậu ấy và Nhân Mã sẽ hết sức chăm sóc cho bạn. Có thể không trao tài sản nhưng chi tiêu của bạn, cậu ấy sẽ chịu trách nhiệm tổng thể.

Top 3: Song Tử

Song Tử độc thân sẽ không lãng phí tiền cho người ngoài, nhưng sau kết hôn, cậu ấy sẽ dồn tâm, dồn tình cảm về ngôi nhà và người vợ thân yêu. Nam Song Tử không chỉ chăm sóc vợ mình, mà còn lo cho cả người nhà của vợ nữa. Hôn nhân có vẻ sẽ làm con người này cởi mở hơn rất nhiều và sẵn lòng hỗ trợ nửa kia của cậu ấy.

Top 4: Kim Ngưu

Kim Ngưu thực ra cũng không phải là ích kỷ, chỉlà cậu ấy cảm thấy không cần thiết. Nếu không phải vợ tương lai của mình, Kim Ngưu hà tất phải tiêu tiền? Mọi chuyện sẽ thay đổi khi hôn nhân giữa hai người được tiến hành. Lúc ấy, Kim Ngưu sẽ sẵn sàng giao quyền hạn tài chính cho bạn, thậm chí nhà cũng đăng ký tên vợ luôn. Cậu ấy cảm thấy điều đó không còn quan trọng nữa, hạnh phúc gia đình mới là trên hết.

Top 5: Bảo Bình.

Nam Bảo Bình sẵn sàng tuyên bố mình là kẻ keo kiệt trước khi kết hôn để nửa kia khỏi chưng hửng. Nếu đối phương chấp nhận được con người ấy và tiếp tục cuộc tình, cả hai có thể hạnh phúc. Ngược lại, hai bên cũng chẳng phí phạm thời gian, tiền bạc của nhau.

Song Tử độc thân sẽ không lãng phí tiền cho người ngoài, nhưng sau kết hôn, cậu ấy sẽ dồn tâm, dồn tình cảm về ngôi nhà và người vợ thân yêu. Nam Song Tử không chỉ chăm sóc vợ mình, mà còn lo cho cả người nhà của vợ nữa. Hôn nhân có vẻ sẽ làm con người này cởi mở hơn rất nhiều và sẵn lòng hỗ trợ nửa kia của cậu ấy.
:KSV@09: :KSV@09: :KSV@09: :KSV@09:

:KSV@09: :KSV@09: :KSV@09: :KSV@09:

ái chà chà :KSV@05:

Không có vẻ là như thế?Tại sao cậu lại nghĩ vậy? :KSV@08:

đoán thế, tớ nhìn người không sai đâu, Thần nông mà( nếu bạn muốn biết mình trị giá bao nhiêu, hãu hỏi thần nông, câu này tớ đọc ở đâu đó rồi thì phải) :KSV@05:

đoán thế, tớ nhìn người không sai đâu, Thần nông mà( nếu bạn muốn biết mình trị giá bao nhiêu, hãu hỏi thần nông, câu này tớ đọc ở đâu đó rồi thì phải) :KSV@05:
Vậy thì tớ thị giá bao nhiêu vậy? :KSV@10: :KSV@10: :KSV@10: :KSV@10:

Quay lại