[350 Việt Nam] Green Paper - Green Xmas

rhythmoftherain

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Hay phết, đi thôi nào các bạn trẻ :d

Bạn là một người yêu thiên nhiên, yêu môi trường?
Bạn mong muốn một giáng sinh ý nghĩa và tràn ngập màu xanh?
Còn chần chờ gì nữa, hãy đến với Green paper – Green Xmas .

Với mục đích thu thập phế thải để tái chế, xử lí một cách hiệu quả, góp phần giảm bớt chất thải ra môi trường; khuyến khích việc trồng cây xanh tại phòng ở, qua đó tuyên truyền, nâng cao nhận thức và hành động vì môi trường; câu lạc bộ 350 Việt Nam tổ chức một chương trình ý nghĩa “Green paper – Green Xmas”.
Chương trình là những ngày hội để bạn trao đổi giấy loại, những chai lọ bạn đã sử dụng… để nhận lại những chậu cây, chậu hoa nhỏ xinh cho bàn học của mình; hoặc một tấm thiệp hand – made cực GREEN cho những người thân yêu của bạn vào dịp giáng sinh này.

Chương trình sẽ bắt đầu từ ngày 20/12 - 25/12
tại Sảnh nhà B, trường ĐH Ngoại thương, 91 Chùa Láng, Quận Đống Đa, Hà Nội.
Nội dung chi tiết :

-Thời gian :
20/12 – 25/12 : Bắt đầu từ 7h sáng đến 16h chiều. Đặt bàn trao đổi tại sảnh nhà B, Trường Đại Học Ngoại Thương.
- Thể Lệ :

Tối thiểu là 2kg giấy và tối đa là 5kg giấy.
Chậu cây sẽ tuỳ thuộc vào số lượng giấy mà bạn mang đến quy đổi.
Mỗi chậu cây sẽ được tặng kèm 1 thiệp handmade cực kỳ xinh xắn và đáng yêu ạ.
- Dịch Vụ :

Nếu như bạn ở xa, bạn mong muốn có một món quà thật ý nghĩa cho giáng sinh này để dành tặng 1 " ai đó ", bạn có thể sử dụng dịch vụ chuyển phát "từ từ" của chúng tôi. Bạn đến tận bàn trao đổi để trao đổi giấy, sau đó ghi địa chỉ của người bạn muốn chuyển món quà tới. Và bọn mình sẽ nhắn ông già Noel mang quà đến địa chỉ giúp bạn. Thật là tiện lợi phải hem nào. :")... Bọn mình sẽ freeship trong bán kính 2km kể từ trường ĐH Ngoại Thương ạ :"). Nếu xa hơn thì tuỳ vào quãng đường mà b sẽ phải thanh toán 1 chút phí nho nhỏ ạ :").

Hãy cùng bọn mình bắt tay làm nên một Giáng sinh ý nghĩa, ấm áp và tràn ngập màu xanh với Green paper – Green Xmas !!!

Quay lại