30 tật xấu của con trai

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Ka ủng hộ cà pháo rồi và rau rồi nhưng mẫy bữa nay cua đau hêt rồi y

Oh bạn là co trai mà nói vậy thì thôi rồi vậy là con trai còn có nhiều tật xấu nữa ah???
tại con gái có tính soi mói tật xấu nên mới tìm tật xấu của con trai..như thế quá ít.nếu con trai mà ngồi liệt kê tật xấu cảu con gái thì chắc đếm không nổi:KSV@05:

Mình vừa động viên xóm con trai đóng 2pic tật xấu con gái, ;))
bây giờ cũng định làm vậy ở bên đây,
chúng ta hướng tới cái chung tốt đẹp hơn, :KSV@08:
đóng thôi nào

Hic cuộc chiến của hai phái dang diễn ra rât kịch liêt dẫn daud phai con gái là ka một nữ tướng đầy thông minh,cùng vsơi trợ thủ đắc lực hạt thoc thần.đang có phần chiiems ưu thế

Thế sao các bạn gái không nêu cái điểm tốt của con trai tụi mềnh lên nhể..cũng có nhìu điểm tốt lắm chứ bộ...thế nên các bạn gái mới iu con trai bọn mềnh chớ:KSV@19:

Các cháng nhự lâm đang có phần thất thế vì họ chưa tim ra đc vị nào xứng đáng làm chủ soai xứng đang,chỉ đanh treaanj kiêu lẻ tẻ
trong khi đó cac nàng công chúa của chung ta dùng chiêu thưc đánh hội đồng rất lợi hại

đubo dang cố găng lật ngươc tinh thế nhưng có vẻ rât khó ,có vẻ dum bo dang đơn dọc,
BẢN TIN BUÔI CHIỀU:KENSINHVIEN

Ko có đang có dấu hiêu hụt hơi chun bươc sau nhiều ngày chiến đấu

Có chiến tranh mới zui chớ , ko thì bùn lắm , tiện thể lập shop bán vũ khí và phương tiện chiến tranh lun :))
Girls lấy thịt đè người kìa :KSV@08:

Tin mới nhất một tên buôn bán vủ khí đã xuất hiên
xin cho hỏi alica bán vủ khí gì vậy,
bạn là nhà buôn cua bên nào?

Alica buôn móng tay giả cho các bạn nữ ..cái móng tay gióng như các hoàng hậu trung quốc ngày xưa hay đeo í....để cào con trại....:KSV@05:

Vậy là alica đã dinh bùa của cac nang công chúa

mình sẽ nêu một vài điểm tốt của con trai:
con trai lười thì lười nhưng đã làm gì thì thường cũng rất cẩn thận
những thợ cắt tóc giỏi và nấu ăn giỏi trên thế giới chủ yếu là nam
không có tính thù dai và hay chấp vặt
mình thấy cũng thoáng hơn con gái
để mình nghĩ tiếp nha:KSV@19:

hatthoc thần đang định tung bùa đẻ làm cac chang trai lơddangr mất đè phòng,chiêu này quả thật lợi hại
tin cuối 7h22p ksv

tiếp nè: con trai dễ dỗ dành hơn
đa phần thì con tra cũng nhạy bén và thông minh hơn
dám nghĩ dám làm của con trai mạnh hơn
để hôm nào mình lại nghĩ tiếp:KSV@07:

hic vẫn chua chiu dưng lại hạt thoc thần xưng danh nữ tướng
các ngự lâm đâu rồi nhỉ

Chết, mình dính 15 tật :KSV@16:

Tinvip tham gia vào cuọc chiến và dã trúng bùa
thật tội nghiệp

thóc nhận ra là bạn love chưa bao giờ thanks 1 bài nào. love xấu thật đó:KSV@07:

thế cũng không biết à, nhìn kỹ thì thấy. thể nào không ai thanks bài của love mấy:KSV@07:

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại