30 tật xấu của con trai

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
nói chung là không nên vơ đũa cả lắm! Và mình cũng muốn khẳng định một điều là tất cả trai và gái trên ksv đều vui tính, dễ thương và nhiệt tình cả! Đúng vậy không nhỉ?:KSV@19:

Nhưng con gái dễ thương hơn con trai nhiều, vì con gai có những dụng cụ làm đẹp mà con trai k có:KSV@05:

Chính xác, vậy mới là con gái chứ:KSV@01:

Nấu canh phải cua phải có thêm it rau nữa mới ngon,có ai đóng gop không,để love nấu mấy anh em cung ăn luôn,kim anh ăn không nhỉ

Nhưng con gái dễ thương hơn con trai nhiều, vì con gai có những dụng cụ làm đẹp mà con trai k có:KSV@05:
con trai dễ thương tự nhiee...con gái phải nhờ dụng cụ..............lêu lêu:KSV@09:

K phải con gái tự nhiên cũng đẹp rồi nhưng nhờ những dụng cụ đó, con gái lại càng đẹp hơn nữa nè, con trai ganh tỵ kìa:KSV@05:

ý bạn ấy là con gái phải nhờ son phấn. Mà love toàn nói xấu thóc thôi

Nấu canh phải cua phải có thêm it rau nữa mới ngon,có ai đóng gop không,để love nấu mấy anh em cung ăn luôn,kim anh ăn không nhỉ
được đó ka ủng hộ thêm cà pháo mắm tôm nữa là hết sảy luôn. hahaha

Con gái thì ko có tật xấu chắc

Bạn ah ! con trai thì có những 30 tật xấu nhưng con gái chỉ mắc mỗi tật hoang tưởng ! cái gì của mình cũng nghĩ rằng đó là của ng khác nhưng thật chất nó lại là của mình ! ka ka ka :))
P/S hu hu ! t bị mắc những 6 lỗi ! :((

Ghét của nào trời trao của ấy. Kaka.

con gái chỉ giỏi soi mói thui

Her her , sao lôi ra đc có 30 tật xấu thui à , ít thế , với tớ thì nhiều hơn 30 ý :KSV@12:

Oh bạn là co trai mà nói vậy thì thôi rồi vậy là con trai còn có nhiều tật xấu nữa ah???

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại