30 phút vàng mỗi ngày để thành công

chuyện gì vậy =))
eo ui , hùa nhau nói chuyện bàn về tớ mà k cho tớ tham gia với:KSV@18:

cơ mà sao kiu Heo "Lạnh" nghĩa là sao ta:KSV@08:

---------

chịu khó dậy sớm chút là được mà:KSV@05:
"vội vàng chi người ơi người ơi người có nghe hok":KSV@10::KSV@19:

mà ngủ trên xe bus nguy hiểm lắm, ca ta bảo thế:KSV@08:< mặc dù cái tật đó ta cũng dính:"> bị nhắc hoài ak:KSV@18:?>
Chưa hẳn thế, một số nghiên cứu chỉ ra rằng: Ngủ giấc ngắn trên xe tuy không đẹp mắt nhưng có thể giảm stress và kích thích trí nhớ. Quan trọng là đừng có té xuống ghế thì OK:KSV@14:

Chưa hẳn thế, một số nghiên cứu chỉ ra rằng: Ngủ giấc ngắn trên xe tuy không đẹp mắt nhưng có thể giảm stress và kích thích trí nhớ. Quan trọng là đừng có té xuống ghế thì OK:KSV@14:
oh, vậy ak, cơ mà phải an toàn , ca tớ bảo tớ mà ngủ thì ng ta sẽ bịt thuốc mê rùi bắt cóc:KSV@08:

oh, vậy ak, cơ mà phải an toàn , ca tớ bảo tớ mà ngủ thì ng ta sẽ bịt thuốc mê rùi bắt cóc:KSV@08:
Ban ngày ai mà bắt được, chỉ sợ ngủ say quá rồi xe thắng lại. Lúc đó té ghế , đập mặt xuống sàn thôi:KSV@08:

Ban ngày ai mà bắt được, chỉ sợ ngủ say quá rồi xe thắng lại. Lúc đó té ghế , đập mặt xuống sàn thôi:KSV@08:
ukm, hix hix cũng nguy hiểm thật :KSV@19: cơ mà tớ mà ngủ thì chẳng biết trời đất là gì thật:KSV@08:

Hy vọng là có thời gian chuẩn bị giấy và bút!

chuyện gì vậy =))
eo ui , hùa nhau nói chuyện bàn về tớ mà k cho tớ tham gia với:KSV@18:

cơ mà sao kiu Heo "Lạnh" nghĩa là sao ta:KSV@08:

---------

chịu khó dậy sớm chút là được mà:KSV@05:
"vội vàng chi người ơi người ơi người có nghe hok":KSV@10::KSV@19:

mà ngủ trên xe bus nguy hiểm lắm, ca ta bảo thế:KSV@08:< mặc dù cái tật đó ta cũng dính:"> bị nhắc hoài ak:KSV@18:?>

Vẫn dậy sớm nhưng luôn trong tình trạng buồn ngủ nàng ơi, kể cả khi ngồi trên lớp, phải có vài liều như bò húc hoặc là kiểm tra thì mới tỉnh được :KSV@05:. Cũng tùy xe thôi, xe toàn sinh viên thì tre thấy học sinh ngủ hoài, có khi ngủ quên luôn =))

---------

Heo kool, Mà kool là lạnh. Có thể gọi là Heo lạnh hay Heo đông lạnh, tùy hiện tưởng thôi:KSV@11:

---------

Tre đây cũng đi xe bus à? Giống mình ghê, mình đi xe đạp điện:KSV@07:
Ủa đi xe đạp điện sao mà giống đi xe bus hở người ơi :KSV@08:

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Vẫn dậy sớm nhưng luôn trong tình trạng buồn ngủ nàng ơi, kể cả khi ngồi trên lớp, phải có vài liều như bò húc hoặc là kiểm tra thì mới tỉnh được :KSV@05:. Cũng tùy xe thôi, xe toàn sinh viên thì tre thấy học sinh ngủ hoài, có khi ngủ quên luôn =))

---------

Giống ở khoảng cách tới trường đều xa như nhau:KSV@02:

Hiệu chỉnh bởi quản lý:

---------

mỗi sáng 1 lon bò húc là zô liền:KSV@05:

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Ủa sao bạn biết là khoảng cách từ nhà tới trường xa như nhau thế :KSV@07:
Tất nhiên rồi, vì xe đạp điện và xe bus đều dành cho những quảng đường xa!!!!!!:KSV@14:

---------

Ủa sao bạn biết là khoảng cách từ nhà tới trường xa như nhau thế :KSV@07:
Tất nhiên rồi, vì xe đạp điện và xe bus đều dành cho những quảng đường xa!!!!!!:KSV@14:

---------

Xe dạp điện cũng dành cho đường xa hở bạn, cứ tưởng là đi xe máy chứ :KSV@20:. Uả mà bạn là học sinh cấp 3 à

mình mà làm hết dc các việc này thì cũng mất cả tiếng ấy chứ, tính chậm chạm khó bỏ quá :KSV@05:

cái này có vẻ hay nhưng tớ rất chi là lười viết, liệu có nên thay bằng phương pháp khác là thu âm được hem nhỉ :KSV@05:

Quay lại