30/4 bạn sẽ làm gì?

doannhungtd

Thành viên
Đúng vào ngày kỉ niệm cái ngày cách đây hơn 40 năm chúng ta đã dành chiến thắng thì lại có 1 trận đấu khiến mình hồi hộp. Không biết có ai cũng như mình không? PSG, cái tên làm tôi xao xuyến.

ối trời ơi sao ông trời lại tạo ra thiên thời địa lợi nhân hòa như vậy? Đang không biết làm gì trong mấy ngày nghỉ lễ (FA nó khổ thế mà) lên ngay gặp cụ google tìm xem có gì thú vị không? Trả là mấy ngày nay bù lu công việc, trả có thời gian mà xem cái gì nữa, úi chao may sao không bỏ lỡ PSG vs Rennes. Định mệnh đúng là không quá tệ với tôi.

>>xem bong da so mới nhất tại đây

Dù đã chính thức bảo vệ thành công chức vô địch Ligue 1 lần thứ 5 liên tiếp từ lâu nhưng không vì thế mà các cầu thủ PSG buông xuôi ở những trận đấu còn lại. Rennes khó tránh khỏi trở thành nạn nhân tiếp theo của Ibrahimovic và các đồng đội. Điều đó là chắc chắn rồi, tôi có niềm tin vậy mà. Bạn có cùng ý kiến với tôi không?

Để biết thêm thông tin về trận đấu bạn có thể lên bongda433. Đây là trang web tổng hợp các tin tức mới nhất về bóng đá. Khắc họa chi tiết chân dung từng cầu thủ, từng CLB và trên hết nó cập nhật tin tức bóng đá mọi lúc mọi nơi. Đến đây bạn sẽ có cảm giác như mình luôn sống trong sân cỏ vậy.

Hãy đến và cảm nhận nhé. Chi tiết xem tại bongda433.com

>> xem thêm: ket qua ty so bong da hom nay / tin bong da euro

Quay lại