3 mẫu túi du lịch dành cho chàng trai đa phong cách

duantuixach

Thành viên

Để có thể sở hữu một chiếc túi xách nam du lịch phù hợp bạn cần phải biết cách chọn sao cho chiếc túi đó phải phù hợp với dáng người cũng như bộ trang phục của bạn. Nếu như bạn vẫn chưa biết cách chọn túi xách du lịch phù hợp thì hãy tham khảo ngay: “3 mẫu túi du lịch dành cho chàng trai đa phong cách” mà tuixachnam.vn chia sẻ tới bạn dưới đây.

1. Túi du lịch đi biển – Túi oversized

Nếu chuyến du lịch tới của bạn là bãi biển xanh, nhiều cát trắng thì bạn nên lựa chọn những chiếc túi oversized để có thể đem lại vẻ cá tính mạnh mẽ cho phong cách của mình. Điều đặc biệt của loại túi này là mỗi năm các nhà thiết kế sẽ bổ sung thêm các mẫu mới với nhiều kiểu dáng và họa tiết khác nhau. Chính vì vậy, bạn sẽ không cần phải lo rằng nó sẽ lội mốt. Ngoài việc lựa chọn tí oversized để đi biển bạn cũng cần phải trang bị thêm một số phụ kiện đi kèm như: Kính râm; mũ, áo khoác… nên chỉ có chiếc túi oversized mới có thể đáp ứng được nhu cầu của bạn.

2. Du lịch phượt – Balo năng động

Nếu bạn là người đam mê và muốn khám phá những vùng đất mới thì phong cách bụi bặm sẽ giúp bạn tạo nên phong cách cá tính. Bạn nên chọn cho mình một chiếc balo nhỏ gọn vừa có thể chứa đựng được nhiều vật dụng cũng như phải thuận tiện cho việc di chuyển của bạn. Đồng nghĩa với việc chọn balo năng động bạn cũng cần phải lựa chọn những trang phục gọn nhẹ, thoải mái để dễ dàng di chuyển nhé.

3. Du lịch và dạo phố - Balo Unisex anello

Đây là một trong những phụ kiện du lịch được rất nhiều tín đồ thời trang ưa chuộng. Một chiếc balo Unisex anello sẽ đáp ứng với nhu cầu du lịch hay dạo phố của bạn bởi nó được thiết kế khá đặc biệt một ngăn chứa lớn cộng thêm 2 ngăn phía sau và hai ngăn để bình nước giúp việc chứa tất cả các vật dụng cồng kềnh của chúng ta trở nên dễ dàng hơn rất nhiều.

>> XEM THÊM :

· Cách phối trang phục với túi xách nam màu xám

· cách chọn túi xách nam hợp với trang phục

· Mẹo làm sạch túi xách bị mốc

· Mua túi xách nam công sở

· Mua túi xách nam đẹp

· mẹo làm sạch túi xách màu trắng

· Shop bán túi xách nam ở đâu đẹp tphcm

4. Tham quan thắng cảnh – túi xách đeo chéo

Đối với các chuyến du lịch tham quan đơn thuần bạn có thể lựa chọn những chiếc túi đeo chéo nhỏ gọn để có thể đựng một số giấy tờ cần thiết như: điện thoại; máy ảnh hay một số vật dụng khác.

Vậy là bạn đã có thể tự tin chọn cho mình những chiếc túi du lịch phù hợp cho mọi hoàn cảnh rồi đúng không. Việc lựa chọn những chiếc túi du lịch không chỉ phù hợp với mục đích chuyến đi mà nó còn giúp bạn thể hiện được phong cách thời trang của mình. Nếu bạn biết cách áp dụng các bí quyết trên, đảm bảo bạn sẽ có một phong cách khác lạ khiến nhiều người phải ngưỡng mộ.

Nguồn tuixachnam.vn - Bán túi xách nam cao cấp

Quay lại