24 câu status "kinh dị" ;)

Kimsmile.lie

Bão Càng To Gió Càng Mát
Thành viên thân thiết
1. Mẹ tớ bảo không được “dại trai”, chị tớ bảo phải giả vờ “dại trai”, người yêu tớ bảo đừng nghe lời ai hết!

2. Nếu bạn đọc được dòng status này, điều đó có nghĩa bạn biết chữ.

3. Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản.

4. Nếu ai không biết chữ thì hãy viết đơn xin trợ giúp xóa mù chữ ngay.

5. Ai đừng một dạ hai lòng. Đừng chê chân ngắn đừng khen chân dài. Chân dài là của đại gia. Đùi to chân ngắn mới là vợ anh.

6. Quyết tâm làm lại từ đầu nhưng không biết từ đầu là từ đâu?

7. Sống trong đời sống cần có một tấm... bằng đại học.

8. Xưa “Hảo hán làm, hảo hán chịu”. Nay “Hảo hán làm, hảo hán chuồn”.

9. Nếu muốn trả thù một ai đó hãy gửi cho hắn một người đàn bà đẹp. Nhưng nếu ai đó cho bạn một người đàn bà xấu cũng không chắc là hắn yêu quí bạn.

10. Trẻ em thật là đáng yêu, nhưng quá trình tạo ra chúng mới là đáng kể.

11. Ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh. Shop nào có hàng mới, ở đó có đàn bà sành điệu.

12. Đồng tiền không tự nhiên sinh ra, cũng không tự nhiên mất đi mà chỉ chạy từ túi người này sang túi người khác.

13. Liệt nữ không lấy hai chồng, trung thần không thờ hai chúa, quân tử vào mạng không dùng hai nick!

14. Nam vô tửu như kỳ vô phong, kỳ vô phong sao vô phòng vẫn phất?!!

15. Đại trượng phu sống phải giữ lấy tam luân: Thứ nhất không được để cho vợ giận, thứ hai không được để cho con khinh, thứ ba không được để cho gia đình hắt hủi.

16. Trăm năm bia đá cũng mòn, ngàn năm “bia mực” vẫn còn... thơm thơm!

17. Kinh nghiệm cho các cặp vợ chồng: Bệnh nào thuốc nấy, con quấy không được... để đèn!

18. Nói đến đàn ông là nói đến sức mạnh cơ bắp, nói đến đàn bà là nói đến sức mạnh cơ thể. Cơ thể mạnh hơn cơ bắp, đàn bà mạnh hơn đàn ông.

19. Có những phút làm nên lịch sử, có những người sinh ra do một phút... sai lầm!

20. Những cái hôn vụng trộm bao giờ cũng ngọt ngào nhất và bao giờ cũng tiềm ẩn những... cái tát nảy đom đóm mắt nhất!

21. Nếu không có mặt trời, phụ nữ, và rượu, có lẽ kho tàng thơ văn của nhân loại chắc chỉ đủ ghi lên một đĩa CD 650Mb.

22. Bất vụ lợi trong tình bạn, không lạm dụng tình cảm nhân viên, không la lối với vợ con, không dung tha những thằng lừa gạt, không lạnh nhạt với những cô thích mình...

23. Người quân tử không nói hai lời, vậy đã trót nói hai lời thì nói luôn lời thứ ba nữa để vẫn giữ được đạo của người quân tử!!!

24. Không phải tất cả phụ nữ đều đẹp, và không phải người đẹp nào cũng là phụ nữ!:KSV@05:

Đúng là những câu nói "kinh dị" :)) hài thật !Thanks bạn nhiều :KSV@09:

Hehe, có khi phải mượn sài thui :))

Hi, Kim Anh cho mượn sài đi à,
"quân tử ko nói 2 lời, nếu chót 2 lời thì nói thêm lời thứ 3 để giữ đạo quân tử" :))
Kim Anh đọc thấy bài này chứng tỏ bạn biết chữ ;))
ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh, ở đâu nói xấu con trai thì ở đó có con gái, :D

Hi, Kim Anh cho mượn sài đi à,
"quân tử ko nói 2 lời, nếu chót 2 lời thì nói thêm lời thứ 3 để giữ đạo quân tử" :))
Kim Anh đọc thấy bài này chứng tỏ bạn biết chữ ;))
ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh, ở đâu nói xấu con trai thì ở đó có con gái, :D
:KSV@05::KSV@05:đấu tranh công bằng haha

1. Mẹ tớ bảo không được “dại trai”, chị tớ bảo phải giả vờ “dại trai”, người yêu tớ bảo đừng nghe lời ai hết!
trong 3 người trên Kim Anh nghe lời ai? :KSV@07:

trong 3 người trên Kim Anh nghe lời ai? :KSV@07:
con ngoan nghe lời mẹ :KSV@10:

Ngoan hén, :KSV@07:

Người quân tử không nói hai lời, vậy đã trót nói hai lời thì nói luôn lời thứ ba nữa để vẫn giữ được đạo của người quân tử!!!

kết câu này

Chỗ này ko, nhưng chỗ khác có :))

đụng mơi pải lên tiếng chứ đấy đâu có pải nói xấu :))
như bạn cũng zị thôi mà:KSV@05:
uhm, KimAnh cũng hiểu ko có ghê ;))
vậy là chúng ta tự đưa mình vào đường cùng, bây giờ KA đầu hàng trước đi, vậy là ok :KSV@14:

uhm, KimAnh cũng hiểu ko có ghê ;))
vậy là chúng ta tự đưa mình vào đường cùng, bây giờ KA đầu hàng trước đi, vậy là ok :KSV@14:
Kim k đầu hàng trc đâu :)) never :KSV@10:

Vậy ko có đầu hàng trước vậy, :KSV@07:
thế chiến còn có hồi kết nữa là ;))

Chả nhìn thấy cái gì cả, nhưng cuộc chiến bên này kết thúc ;))

Quay lại