2 ứng dụng android Bói vui bật mí tương lai và số phận - Free nhé

nala_pham

Thành viên
Nếu bạn là tín đồ của Horoscope hay Bói tử vi chắc chắn bạn sẽ không bỏ qua 2 ứng dụng hay ho, thỏa mãn trí tò mò của bạn về những bí mật ẩn giấu đằng sau những con số, những dấu hiệu liên quan đến chính bạn.
Là người yêu những giá trị văn hóa Phương Tây chắc chắn bạn sẽ hài lòng với ứng dụng 12 Chòm sao cung hoàng đạo. Khi cài ứng dụng vào máy, những dự đoán về bản thân, công việc, nghề nghiệp, điềm tốt, xấu, con số may mắn của riêng bạn sẽ được cập nhật theo ngày. Hơn nữa, bạn cũng có thể chia sẻ, xem giúp bạn bè của mình bằng ứng dụng này.

Bạn luôn tò mò liệu đối tượng bạn mới quen có thể là "nửa kia hoàn hảo" của mình hay không, hay "người ấy" hòa hợp với bạn đến mức nào? Có luôn trong phần quizz "Người ấy có hợp với bạn". Chỉ cần nhập dữ liệu cung hoàng đạo của người ấy và của bạn, kết quả sẽ hiện ngay và đưa ra cho bạn lời khuyên hữu ích để cải thiện mối quan hệ của 2 người.

Khá nhiều quizz & fun hay ho được cập nhật liên tục giúp bạn có cái nhìn sâu hơn về các cung hoàng đạo nữa nhé.
Còn nếu bạn là người yêu thích các giá trị văn hóa truyền thống thì ứng dụng "Bói Tử Vi 2015" dành chắc cho bạn rồi.

Cực nhiều loại bói được cập nhật trong "Bói TỬ vi 2015": nào bói số điện thoại, ngày sinh, bói tên, năm sinh con, biển số xe, bói nốt ruồi, bói thời vận...

Bạn muốn biết tên mình có ý nghĩa gì, số phận mình sẽ ra sao qua cái tên gắn bó với mình thì hãy xem BÓI AI CẬP

Xem các con số có phù hợp với vận mạng mình hay không hãy bói biển số xe, bói số sim, bói ngày sinh , bói năm sinh con nhé

Để biết vận mệnh của mình năm Ất Mùi 2015 như thế nào thì vào Bói vận mạng, bói nốt ruồi ha
Miễn phí mà chất, tội gì không thử :v

Quay lại