16 lợi ích khi không có bạn trai

Tinh yêu là bụi
Gió thổi là bay:KSV@07:

tình yêu ơi xin đừng đến

đã đến rồi xin mãi mãi đừng đi
:KSV@01:

Chuyện xảy ra tương tự vs con trai "nếu ko có bạn gái" @@

ở giá muôn năm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:KSV@01::KSV@01::KSV@01::KSV@01::KSV@01::KSV@01::KSV@01::KSV@01::KSV@01:

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
ko
hình như bạn sai rồi!!

ktrai đâu fải ai cũng như vậy đâu! :KSV@07:

Đấy là 16 lợi ích khi không có bạn trai. Nhưng các bạn đâu biết có bạn trai còn nhiều lợi ích gấp mấy lần thế ..... :))

mình thấy bài này hay đấy
độc thân mà lại vui hơn nhiều đó
bài này rất đúng vs mình vì mình chỉ mới là hs:KSV@01:

16 cái lợi thế khi k có bạn trai cũng rất hay, rất hấp dẫn. nhưng mình thấy nên có bạn trai
Bởi mình thấy có cái lợi to hơn cả 16 cái kia đấy,
Đó là tra tấn lũ con trai khi chị e ta bức xúc, mọi ng k thể phủ nhận là nếu ta tra tấn cái xoong thì nó sẽ méo và thậm chí còn bị bố mẹ cho lên bàn chém. khi ta giận cá chém thớt thì cái thớt ấy cũng phải mỉm cười dù trong lòng thầm chửi thề đấy.
còn nữa. nếu áp dụng chế độ chuyên quyền ngay từ đầu thì thôi r. k phải flo mấy cái kia đâu. hehe

bạn nói cũng đúng nhưng khi yêu, ta cũng có nhiều điều thú vị lắm chứ. không nhất thiết là phải boy hay girl mới có nhiều lợi ích hơn.

khi yêu ta mới cảm nhận đk hết giá trị của cuộc sống, ta sẽ thấy ta hạnh phúc, ta nhận đk sự quan tâm sự chia sẻ. chắc bạn phải Đk học ngay ĐH xã hội cuộc sống Khoa Tập yêu. HOăc chuẩn bị Đk học Đh Môi trường Khoa ''chống lầy'' =)) ;)

Haiz! Thấy cái cuối cùng chuẩn nhất! chứ như bây giờ động tí là ghen tuông cũng chán!

hjhj....cái này mình có thể cảm nhận được...hồn nhiên-vô lo-vô nghĩ...thật thoải mái!!! mình đang cố gắng phấn đấu 6năm k yêu để chuyên tâm vào việc hoc,k bjt liệu có được hok,mấy anh chị đi trước cảnh báo là khó thực hiện lắm,hjx!
Tại ngành học của mình vất vả nên mình k mún yêu thui..chứ SV đi học yêu cũng thú vị mà...>(^_^)<

chuẩn k cần chỉnh....mình đang đk thụ hưởng cả 16 lợi ích này...:KSV@05:

tuyệt vời . Tự do muôn năm. Không bạn trai muôn năm:KSV@05::KSV@05:

đang độc thân,đọc xong bài này cảm thấy đỡ tủi thân

Hi
nói thì nói vậy chứ khi nó đến rồi đố tránh được :d
:)) cảm ơn bạn mình cũng ham đọc truyện và thấy trang này vui nên cũng muốn giao lưu 1 chút :)):KSV@09:

----------

mình thấy cái bài này của mấy bạn gái cỏ vẻ hơi ích kỷ chút vi theo mình cuộc sống luôn có 2 mặt nếu chỉ nói như bạn thi ko cần phân biệt nam hay nữ cũng ko cần có 2 giởi làm ji

Ai chưa Có Người iu pm cho mình qua số này nhé. 0988541761(Cấm nháy máy dưới mọi hình thức). Ở Từ Liêm HN thì càng tốt . hehe. :KSV@06:

Quay lại