16 lợi ích khi không có bạn trai

uh, cái này thì mình thấy ít gặp ở các đôi yêu nhau lắm, chắc cũng chỉ số ít thôi.hì

Ko có lợi nhưng mà rồi sau sẽ vẫn có thui,
có người biết trong đồ ăn có độc mà vẫn ăn còn gì :))

Hàng xóm nhà em bảo là tuổi này chưa có ny là phải xem xét lại, hix

E đang iu và sẽ iu khi e vẫn có thể có, làm 14 điều nói trên và mọi thứ mà e muốn:KSV@09:

16>6, hehe, hiện tại, độc thân vẫn là tốt nhất, tương lai.... sau này sẽ tính! ^^

Bài này hay ghê. Đúng với mình thật.
Hạnh phúc làm sao kiếp cô đơn
Chỉ một mình ta một tâm hồn
Có bánh cứ ăn ko sẻ nửa
Đêm nằm một gối_mỗi ta ôm.​
:KSV@01:

hi hi đúng quá đi :KSV@09: Mình sống mà có cần con trai đâu cũng 20 năm rồi, quá khứ... hiện tại... và tương lai cũng vậy !!!!

Tóm lại chuyện này thì lợi hại ngang nhau hehehee....==>Thử rồi sẽ bjet!!!:KSV@05:

chưa yêu chứ không phải không yêu.
hic!

K có bạn trai là sướng nhất :D k mệt

Yêu là khổ mà không yêu là lỗ
Khổ thì một chút
Còn lỗ thì cả đời
=> Yêu là muôn năm

Kaka! thế này thì mình chẳng việc gì phải ghen tỵ với đứa bạn thân nữa rồi!!!hehe

theo mình thì 16 điều này mỗi người sẽ thấy đúng trong từng hoàn cảnh và từng thời gian thôi
như khi mình đang hạnh phúc trong tình yêu thì thấy không đúng đến khi cãi nhau với bạn trai thi thấy đúng
khi chưa có bạn trai tập trung vào sự nghiệp thì đúng đến khi có tuổi thì lại không
dù biết tình yêu có nhiều đau khổ nhưng người ta vẫn lao vào đấy thôi khi tình yêu đến thì muốn tránh cũng chẳng được mà dù chưa có cũng chẳng sao vì đơn giản là chưa tới lúc thôi
NGƯỜI KHI CẦN TA SẼ GẶP
vì vậy thoải mái đi tận dụng làm những gì mình thích khi còn tự do chưa dính vào tình yêu hehe
:KSV@01:

ko yêu lắm lúc thấy cô đon lắm đó:KSV@12::KSV@12::KSV@12::KSV@08:

Độc thân được tự do tự tại:KSV@10::KSV@14::KSV@01:

Theo mình bên cạnh 16 điều có lợi khi không có bạn trai thì cũng có 16 điều có lợi khi có bạn trai

hem nói được
được cái này mất cái kia:KSV@17:

Lợi ích đó là : Khỏi hẹn hò đỡ mỏi dò

Mỗi người sinh ra đều có một nửa dành cho mình, vì vậy nếu ta ế thỳ ở một nơi nào đó cũng sẽ có một người ế như ta ^^:KSV@05:
vì vậy chẳng phải lo, cái gì đến nó sẽ đến!!!!

Quay lại