16 lợi ích khi không có bạn trai

Oh.
0 có ng` yêu sướng nhất là 0 phải khổ . 0 phải nhớ ^^. hi hi
và e đã giữ đk 18 năm rồi . hehe. tự thấy mình pro !!! há há :KSV@05:
Hê hê vậy thì cứ típ tục giữ nhé cưng,18 năm rùi thêm 10 năm nữa cũng chẳng sao đâu ~^^~:KSV@09:

Hê hê vậy thì cứ típ tục giữ nhé cưng,18 năm rùi thêm 10 năm nữa cũng chẳng sao đâu ~^^~:KSV@09:
:KSV@04: thôi !!! khoản này chắc là bó tay đó .^^
nói là giữ chứ thực ra là tai ng` mình thjk 0 thjk thui .chẹp.

Khi yêu ai thì yêu cả cái tốt lẫn cái xấu cả người đó.
Vậy thì tại sao lại có 16 điều trên nhỉ? Liệu những suy nghĩ trên có phải là của một tình yêu thật sự không?
Đã có người nói câu này (nhưng mình không nhớ là ai): "Hạnh phúc là cái cho đi để mang lại hạnh phúc cho người khác. Và ta sẽ thực sự cảm thấy điều đó khi nhìn thấy người ta yêu thương được hạnh phúc ".Tôi không tin rằng tình yêu là thứ tình cảm vị kỷ, bởi vì tình yêu là tình cảm mà người này dành cho người kia bằng tất cả tấm lòng và sự tin yêu chứ nó không thể là sự vị kỷ, áp đặt tình cảm lên nhau được. Tình yêu mà chỉ cần đến YÊU thôi thì có lẽ không toàn vẹn, với tôi có lẽ cần đến " ba phần YÊU " _ " hai phần THƯƠNG " _ một chữ nghĩa và một chữ tình mới đủ để người ta hy sinh và tha thứ bao dung cho nhau trong suốt cuộc đời.
Chúc bạn sớm tìm được tình yêu thật sự của mình. Hãy yêu hết mình để không phải hối tiếc.

Khi yêu ai thì yêu cả cái tốt lẫn cái xấu cả người đó.
Vậy thì tại sao lại có 16 điều trên nhỉ? Liệu những suy nghĩ trên có phải là của một tình yêu thật sự không?
Đã có người nói câu này (nhưng mình không nhớ là ai): "Hạnh phúc là cái cho đi để mang lại hạnh phúc cho người khác. Và ta sẽ thực sự cảm thấy điều đó khi nhìn thấy người ta yêu thương được hạnh phúc ".Tôi không tin rằng tình yêu là thứ tình cảm vị kỷ, bởi vì tình yêu là tình cảm mà người này dành cho người kia bằng tất cả tấm lòng và sự tin yêu chứ nó không thể là sự vị kỷ, áp đặt tình cảm lên nhau được. Tình yêu mà chỉ cần đến YÊU thôi thì có lẽ không toàn vẹn, với tôi có lẽ cần đến " ba phần YÊU " _ " hai phần THƯƠNG " _ một chữ nghĩa và một chữ tình mới đủ để người ta hy sinh và tha thứ bao dung cho nhau trong suốt cuộc đời.
Chúc bạn sớm tìm được tình yêu thật sự của mình. Hãy yêu hết mình để không phải hối tiếc.
Có 16 điều trên là dành cho nhưg ng` 0 có n`g yêu mà .Hoặc 0 yêu ai hoặc 0 đk đáp lại tình cảm.16 đó là cách nhing khách quan tik cực. Vậy tai sao lại có vấn đề tình yêu thật sự hay 0?

chuẩn đấy ko phải lo lắng ,suy nghĩ gì?cũng ko phải bùn khi xa người yêu vì làm vì có.hihi

Nếu bạn gái nào cũng vậy thì ae con trai bọn tớ chết đói hết ah????

chu choa cái nỳ cũng đúng lém hihi mình tiết kiệm đc nhiều tiền khi ko có bạn trại kaka tk's chị Trang nhìu :KSV@07:

Hô hô, cái này phải nói về con trai mới đúng chứ

Hihi,mỗi cái đều có lợi riêg hé.khó xử gê.bít có hay k bg ta:KSV@05:

vớ vẩn quá, nó chỉ đúng trong 1 số trường hợp mà thôi, nói chung có người iu mới là đìu thu vị nhất !:KSV@09:

Cái gì cũng đều có lý cả! Nhưng do ở từng trường hợp cụ thể thì khác nhau thui. Bạn nào có bạn trai rùi thấy ai chưa có thì thấy tự do đúng như bài của trangpham nói. Nhưng bạn nào chưa có thì đôi khi thấy buồn và cô đơn khi cần 1 ai đó để sẻ chia tâm sự thì lại ko có: cảm giác ấm áp được iu thương. Đều muốn những thứ khi mình ko có, khi có rùi thì lại ước ao điều khác.

theo tôi đây là một bài viết vớ vẫn mình từng được đọc đấy:KSV@07: chẳng có ý nghĩa gì hết, toàn là tạp nham không biết nghỉ ra đâu mấy điều vớ vẫn này không biết nữa:KSV@09: không biết đây là iu hay là nô lệ(osin) vậy.

ai tán thành thì ok nha:KSV@01:

Chuẩn.
Thế thì ai có bạn zai thì bỏ sớm đi.......nhiều lợi lắm :)

theo tôi đây là một bài viết vớ vẫn mình từng được đọc đấy:KSV@07: chẳng có ý nghĩa gì hết, toàn là tạp nham không biết nghỉ ra đâu mấy điều vớ vẫn này không biết nữa:KSV@09: không biết đây là iu hay là nô lệ(osin) vậy.

ai tán thành thì ok nha:KSV@01:
nói vậy là ko đúng [-X
bài này cũng đâu vớ vẩn, nó giúp an ủi những ai chưa có bạn trai mà, ý nghĩa đấy chứ :d

Nếu như bạn gái nào cũng lấy lí do có những lợi ích khi không có bạn trai thì sẽ kéo theo cánh đàn ông bị "ế vợ" đấy.hahahaaa:KSV@09:

:KSV@13: thiếu 1cái là::KSV@05: tự do ăn mì tôm k sợ nổi mụn( bạn trai xù)>>tiết kiệm tiền mua thuốc trị mụn

những điều này đôi khi trong tình yêu cũng k đúng cho lắm.:KSV@04:

Công nhận là ko đúng, bạn trai em giúp e làm bài tập và ngược lại, còn rất thoải mái, nói chung là ko đến mức như bài viết, hê hê

Quay lại