14 kiểu kết thúc cho DC, bạn thích kiểu nào nhất ????

tớ thích cái kết thứ 12 đã là tình yêu đích thực thì dù có khó khăn gì họ sẽ mãi ở bên nhau:KSV@04:

Mình thích cái kết 1 lắm:KSV@03: . Nhưng cái kết thứ 4 trông vui vui , nhưng hoi 7 ghê ghê mà cuối cùng chẳng ai hạnh phúc:KSV@07:

Vậy là mọi người chưa biết tác hại của APTX rồi. Sau khi uống thuốc này thì mãi mãi bị teo nhỏ ấy. Vì vậy nếu kết thúc: Ran teo nhỏ cùng Shin thì cả đời này 2 người vẫn mãi là bạn (vì có lớn được đâu mà ^^)

Cái thứ 4 hay nhất, đúng kiểu trinh thám ;))

mình thấy cái kết 12 cũng hay ấy chứ!:KSV@07:lại mới mẻ nữa!:KSV@05:

Số 4, 7, 8 sao thấy giống chém gió quá nhể ! :KSV@05:
Trong nì cái 12 là ấn tượng + sáng tạo nhất ! :KSV@01: Ngoài ra cái 11 cũng được ** cái này ngược lại với cái 12 =)) ** nhưng thấy dìm hàng Ai quá ! :KSV@19:

kết cái số 4, cái số 5 có vẻ dễ gây shock nhỉ~ :KSV@09: fan ran thấy là topic sập vì mưa thiên thạch ngay~
mấy cái số 7, 8, 12 đúng là... hồn nhiên như cô tiên :KSV@09::KSV@09::KSV@09:

like cái 1 và 12
iu Shin Ran nhứt trên đờj

có thể cho Shi vs Gin mak cần j phải cho Shi chết chứ! Như vậy đâu có ảnh hưởng j đến cập Shin&Ran của bạn đâu. Hoặc có thể cho Shi cập với người khác chứ bộ. Có cần j phải để Shi chết chứ. Phản đối, phản đốinhocchuot169:KSV@07::KSV@15:

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Kết thế nào thì kết chứ đừng làm cho Ai của tôi chết hay không kiếm được 1 người yêu Ai thực sự nhé
Ông già sensei mà làm vậy thì mất 1 fan là tôi đấy

Quay lại