12 chòm sao tự thấy mình hợp nhất với ...

vitaminlove angelran

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Bạch Dương: tự thấy mình hợp nhất với Sư Tử. Sư Tử chính là những người nắm bắt được rõ ràng nhất những biến chuyển, thay đổi cảm xúc như chong chóng của Bạch Dương

Kim Ngưu: tự thấy mình hợp nhất với Xử Nữ. Ngưu Chan và Xử Nữ là một cặp trời sinh

Song Tử: tự thấy mình hợp nhất với Thiên Bình. Họ đều thích những cuộc tranh cãi kéo dài và những bữa tối xa hoa

Cự Giải: tự thấy mình hợp nhất với: Thiên Yết. Cả hai đều là những người có hai mặt cùng tồn tại: yên bình và dữ dội.

Sư Tử: tự thấy mình hợp nhất với: Nhân Mã. Mã Mã đem đến cho Sư Tử những thách thức mà họ cần

Xử Nữ: tự thấy mình hợp nhất với: Kim Ngưu. Cả hai đều sống rất thực tế và có nhiều sở thích tương đồng.

Thiên Bình: tự thấy mình hợp nhất với: Bảo Bình. Cả hai cung này đều thích sống tự do bất chấp những luật lệ.

Thiên Yết: tự thấy mình hợp nhất với: Song Ngư. Cả hai cung này đều đặc biệt chu đáo.
Nhân Mã: tự thấy mình hợp nhất với: Bạch Dương. Cả hai cung đều thích du lịch và chỉ dẫn người khác.

Ma Kết: tự thấy mình hợp nhất với: Kim Ngưu. Cả hai cung đều rất chăm chỉ và giàu cảm xúc trong thầm lặng

Bảo Bình: tự thấy mình hợp nhất với: Song Tử. Cả hai đều thích đến thăm những địa điểm mới và thử nghiệm những điều lạ lẫm.

Song Ngư: tự thấy mình hợp nhất với Cự Giải. Cả hai đều khá trầm tính, ưa sáng tạo và kén cá chọn canh

TB tự thấy hợp với BB!!
Thiệt hay giỡn đây??

Quay lại