12 chòm sao trả lời câu hỏi: Vì sao gà qua đường?

Caroline Hannah Norwood

mem p~h \(^o^)/
Thành viên thân thiết
Câu hỏi: Vì sao gà lại đi qua đường?

12 bạn sao của chúng ta trả lời như sau:

Bạch Dương: (tràn đầy căm phẫn) nhất định gà bị ai đó chọc giận rồi, phải đi đối diện ba mặt một lời với kẻ đó mới được. Gà ơi à, có cần mình giúp bạn trút giận không?

Kim Ngưu: Gà! Cậu cứ ở trong chuồng mà sống vui vẻ thôi, đi qua đường làm cái gì, ra ngoài đó cô đơn lắm a.

Song Tử: Thật không biết gì hết, gà là muốn đi nói với bạn bè chuyện gì đó thú vị nha!

Cự Giải: Thật đáng thương! Gà con phải xa mẹ, chắc là muốn đi tìm người mẹ tốt, thật là con vật đáng thương...mình làm mẹ cậu có được không?

Sư Tử: Vì sao gà lại qua đường? Có lầm không, một người ưu tú như mình mà lại trả lời vấn đề này kia à.:KSV@05::KSV@05::KSV@05:

Xử Nữ: Mình cũng không biết vì sao gà lại tức giận như vậy, chỉ có góp ý là lông gà hơi bẩn, ngón không có móng, mỏ còn dính cơm tối qua...

Thiên Bình: Nghe nói phía đối diện có mở một cửa hàng trang phục mới, chắc gà đi vào trong đó. Aizzz, chắc cũng mất một khoản tiền nha...

Thiên Yết: Gà qua đường? (cười nhạt) *lầm bầm nói*... muốn chết! _ _"

Nhân Mã: Gà đi qua đường, vượt qua núi, đi đến một nơi tự do cho riêng mình, tìm đường một người để yêu thương.

Ma Kết: Thật ra gà định đi qua đường ngầm ở hai bên đường, nhưng có thể sẽ đến trường muộn, nên để tiết kiệm thời gian không còn cách nào khác là phải liều mạng băng qua đường, hiểu chưa?

Thuỷ Bình: Gà? Đi qua đường? ồ, đúng là tư liệu thực tế quý giá (hai ngày sau, Thuỷ Bình tung ra bài viết "Giá trị thương nghiệp khi gà qua đường", "Hành động kỳ lạ của gà"...)

Song Ngư: Romeo đầu thai đau khổ đi kiếm Juliet trong mộng, cuối cùng cũng tìm thấy, nàng ở ngay đối diện, gặp gỡ ở kiếp này, cho nên gà mới qua đường! Ôi! Cảm động quá! Chú gà thật si tình

Nguồn: Baidu

Chuẩn ghê ta! Lúc đọc câu hỏi của ss, em đang lầm bầm nói " chắc con gà muốn chết thật rồi " :D ai ngờ khi kéo chuột xuống thì thấy y xì ý của mình vừa nãy làm em ngẩn tò te một hồi. Thanks ss nhìu nha!:KSV@01:

Quay lại