12 chòm sao ai giỏi cãi nhau nhất????????????

Caroline Hannah Norwood

mem p~h \(^o^)/
Thành viên thân thiết
12 chòm sao ai giỏi cãi nhau nhất?

Hạng 1: Thiên Yết- dùng mọi cách để công kích đối phương

Hạng 2: Sư Tử- vì thể diện nên nhất định phải thắng

Hạng 3: Cự Giải- đã động với cự giải thì hãy chuẩn bị tâm lý trước đi

Hạng 4: Kim Ngưu- bề ngoài cười chế nhạo lúc tức giận có thể làm tổn thương người khác

Hạng 5: Bạch Dương- cãi nhau thì sẽ mắng mỏ thậm tệ

Hành động khi yêu của 12 sao nam

Bạch Dương: Lời ngon tiếng ngọt, vô cùng đáp ứng
Kim Ngưu: Chỉ cần bạn thích, cái gì họ cũng mua cho bạn
Song Tử: Lúc nào cũng gửi những tin nhắn ngọt ngào
Cự Giải: Rủ bạn tới siêu thị để cùng nhau mua đồ
Sư Tử: Hay tặng những món quà nhỏ cho bạn
Xử Nữ: Lúc nào cũng ước được nhìn thấy bạn trên phim
Thiên Bình: Lúc nào cũng chờ bạn nhờ vả để làm
Thiên Yết: Dùng những lời lẽ trêu đùa khiến bạn đỏ mặt
Nhân Mã: Bạn nói cái gì họ cũng đồng ý
Ma Kết: Tiễn bạn về vẫn không quên mua gì đó tặng
Thuỷ Bình: Lúc nào cũng chỉ thích nghe bạn nói
Song Ngư: Đưa bạn tới nơi nào lãng mạn

Xếp hạng những người đàn ông hiện đại tuyệt vời nhất

Hạng 1: Kim Ngưu, Hạng 2: Cự Giải, Hạng 3: Ma Kết, Hạng 4: Thiên Yết, Hạng 5: Xử Nữ

Top 3 sao nam có khả năng “lừa” lấy cảm tình của người khác phái nếu muốn

Hạng 1: Song Ngư: người “bị lừa” còn không hay biết là “mình đã bị lừa”
Hạng 2: Thủy Bình: hoàn toàn kiểm soát được tiến độ phát triển của tình cảm
Hạng 3: Bạch Dương: giả bộ ngây thơ vô số tội khiến người ta không chút đề phòng
Top 4 sao nam dễ mềm lòng trước sự năn nỉ của người yêu
Hạng 1: Xử Nữ – dễ bị lay động bởi lời ngọt ngào
Hạng 2: Song Tử – không thể cầm lòng trước nước mắt con gái
Hạng 3: Sư Tử – bên ngoài cố chấp, nội tâm yếu mềm
Hạng 4: Thiên Bình – không đành lòng cương quyết với người yêu

Càng về sau càng cưng chiều bạn gái

Hạng 1: Xử Nữ, Hạng 2: Song Ngư, Hạng 3: Kim Ngưu, Hạng 4: Cự Giải, Hạng 5: Bạch Dương, Hạng 6: Ma Kết, Hạng 7: Nhân Mã, Hạng 8: Thiên Yết, Hạng 9: Sư Tử, Hạng 10: Thiên Bình, Hạng 11: Song Tử, Hạng 12: Thủy Bình

Top 3 sao nam khó thể bị lay chuyển bởi “mưa ngâu thần chưởng”
*Nước mắt là vũ khí lợi hại của các sao nữ, thế nhưng trong 1 số trường hợp, với 1 số đối tượng, vũ khí này sẽ vô tác dụng T_T.

Hạng 1: Bạch Dương (“Nín đi, đừng khóc nữa mà, anh thương. Anh bảo nín đi~~ Có nín đi không”
Hạng 2: Ma Kết (khi cãi nhau, đừng hy vọng rằng anh chàng Ma Kết sẽ ngọt ngào an ủi dỗ dành bạn)
Hạng 3: Thiên Yết (khi đối phương khóc tức tưởi mà không chịu nói lý do, Thiên Yết sẽ càng bực mình)

Xếp hạng sao nam khi yêu rất giỏi lừa dối

Hạng 1: Song Ngư, Hạng 2: Kim Ngưu, Hạng 3: Bạch Dương, Hạng 4: Sư Tử, Hạng 5: Xử Nữ, Hạng 6: Song Tử

12 sao nam thường can thiệp cái gì vào đời tư của bạn gái?

Bạch Dương: can thiệp vào vóc dáng, sức khỏe
Kim Ngưu: can thiệp vào chuyện kết giao bạn bè
Song Tử: can thiệp vào quan niệm sống
Cự Giải: can thiệp vào giờ giấc
Sư Tử: can thiệp vào mọi mặt
Xử Nữ: can thiệp vào cách sinh hoạt
Thiên Bình: can thiệp vào cách ăn mặc
Thiên Yết: can thiệp vào kinh nghiệm sống
Ma Kết: can thiệp vào mọi mặt
Nhân Mã: can thiệp vào chuyện giải trí
Thủy Bình: can thiệp vào cách sử dụng tiền bạc
Song Ngư: can thiệp vào lời ăn tiếng nói.

Top 5 sao nam thích nhận “muội muội kết nghĩa” nhất

Hạng 1: Thủy Bình, Hạng 2: Thiên Bình, Hạng 3: Bạch Dương, Hạng 4: Nhân Mã, Hạng 5: Cự Giải

Đừng nên tùy tiện nói những lời này với 12 sao nam

Bạch Dương: Không có em, anh không thể có được ngày hôm nay. (có thể bạn chỉ muốn nhắc lại cho hắn nhớ về tình nghĩa của 2 người, nhưng Bạch Dương sẽ xem đây là tổn hại đến lòng tự trọng. Hắn muốn tự mình biết điều đó trong thâm tâm mà thôi)
Kim Ngưu: Giữa em với anh, không còn gì để nói.
Song Tử: Ai vừa gọi điện đấy?
Cự Giải: Mẹ anh với em, rốt cuộc là anh thương ai hơn?
Sư Tử: Anh xem xem, người ta thì giỏi thế kia…
Xử Nữ: Tất cả đều là tại anh!
Thiên Bình: Em thật là quá xấu xí, mập ú! (Thiên Bình yêu chuộng cái đẹp, nên hãy luôn tự tin vào bản thân mình, nếu không hắn dần dần cũng sẽ thấy chán đấy)
Thiên Yết: Anh rốt cuộc có phải đàn ông hay không vậy? (đừng dại dột đụng chạm tự ái nam nhi của Thiên Yết!)
Nhân Mã: Anh phải có trách nhiệm với em đó.
Ma Kết: Anh là đồ tùy tiện! (Ma Kết làm việc gì cũng tính toán rõ ràng, nên hắn sẽ phật ý khi nghe vậy)
Thủy Bình : Anh mới đi đâu về đấy?
Song Ngư : Ở bên anh, em không được hạnh phúc. (Ngư Ngư sẽ tổn thương sâu sắc khi nghe câu này)

12 sao nam thích người yêu mặc gì nhất?

Bạch Dương: Váy ngắn
Kim Ngưu: Đồ giản dị
Song Tử: Đồ lấp lánh
Cự Giải: Đồ màu xanh nước biển
Sư Tử: Đồ đắt tiền
Xử Nữ: Đồ nữ tính
Thiên Bình: Phong cách military
Thiên Yết: Đồ đen trắng nhẹ nhàng
Nhân Mã: Quần áo mang màu sắc kẹo ngọt
Ma Kết: Trang phục lịch sự
Thủy Bình: Trang phục thời thượng
Song Ngư: Màu hồng nhạt hoặc tím

Xếp hạng chòm sao có khả năng khiến cho người khác phái bối rối nhất

Hạng 1: Thủy Bình, Hạng 2: Kim Ngưu, Hạng 3: Thiên Yết
Top các chòm sao ghét “chiến tranh lạnh” nhất
Hạng 1: Thiên Yết (không chấp nhận được thái độ lạnh lùng không rõ ràng. Thật nghịch lý, vì tên này thường xuyên che giấu cảm xúc của mình)
Hạng 2: Song Ngư (không chịu đựng được sự lạnh nhạt từ người yêu)
Hạng 3: Ma Kết (sẽ rất ư là nổi nóng nếu bạn im lặng phớt lờ hắn khi đang “có chuyện”)

Top 4 sao nam cực kỳ ghét bị tra xét điện thoại di động

Hạng 1: Bạch Dương, Hạng 2: Thủy Bình, Hạng 3: Song Ngư, Hạng 4: Song Tử

Sao nam nào sẽ giữ bạn gái chặt nhất?

Hạng 1: Thiên Yết, Hạng 2: Ma Kết, Hạng 3: Cự Giải, Hạng 4: Bạch Dương, Hạng 5: Kim Ngưu, Hạng 6: Sư Tử, Hạng 7: Xử Nữ, Hạng 8: Song Ngư, Hạng 9: Thiên Bình, Hạng 10: Song Tử, Hạng 11: Thủy Bình, Hạng 12: Nhân Mã

Đàn ông một khi đã yêu rất khó để dứt bỏ các sao nữ này

Hạng 1: Song Ngư, Hạng 2: Cự Giải, Hạng 3: Kim Ngưu, Hạng 4: Xử Nữ

Biểu hiện khi yêu của 12 sao nam

Bạch Dương: Nếu có một ngày bạn nhìn thấy một bạn nam đứng giữa chốn đông người tỏ tình với bạn gái thì hơn một nửa là Bạch Dương. Tình cảm từ trước tới nay vốn mãnh liệt, khi con tim rung động thì sẽ bị tình yêu chi phối, cũng đơn

Kim Ngưu: Tặng bạn gái những món đồ có giá trị được Kim Ngưu coi là cách yêu thương tốt nhất. Kim Ngưu luôn coi trọng tiền tài nên sẽ không do dự mà tặng những thứ đắt tiền quý giá, nhất định là phải trải qua thời gian suy xét rất dài mới dám nói cho bạn biết tình cảm quan trọng của mình, và họ quý trọng bạn như thế nào.

Song Tử: “Anh thấy em là người con gái xinh đẹp nhất, đáng yêu nhất, thông minh nhất, dịu dàng nhất” đưa bạn gái lên tít tận mây xanh, Song Tử có ưu thế là tài ăn nói, tuy hơi “công tử” một chút nhưng bạn gái cũng coi như rất vui vẻ, cho nên cũng rất ít cô gái nào có thể “trốn thoát” khỏi những lời ngọt ngào của song tử cả.

Cự Giải: “Ừm anh… anh có thể mời em đi ăn thứ gì đó được không? Có phiền em không?” một chút ngượng ngùng hơi hơi nũng nịu chính là biểu hiện khi yêu của chàng Cự Giải nha.

Sư Tử: Trong một bữa tối lãng mạn, có ánh nến, đoá hồng… đây chính là đòn sát thủ của Sư Tử đó, với một khung cảnh như vậy thì bạn nữ nào có thể từ chối được đây?

Xử Nữ: “Em không được làm thế này”, “Nếu em làm như vậy thì tốt hơn” nghe đến mấy câu này thì bạn đừng tưởng rằng Xử Nữ đang cố ý moi móc khuyết điểm của bạn. Họ chỉ muốn để bạn cảm nhận được sự quan tâm, tình cảm bên trong, nếu họ không thích bạn thì cũng không quản lý mấy chuyện đó đâu.

Thiên Bình: “Em xem có chồng tương lai như anh đúng là hạnh phúc nhỉ” “Chiếc nhẫn này đeo trên tay em nhất định là rất đẹp” “Áo cưới này rất hợp với em đó” Thiên Bình hơi sĩ diện nên nếu bị từ chối trực tiếp sẽ cảm thấy rất mất mặt, nhưng bạn gái nào đã được thiên bình yêu thì sẽ đủ thông minh để nhận ra những lời ám chỉ của họ. Cho nên chỉ sợ… bạn gái đó nghe không hiểu thôi… (mà con gái bây giờ ai cũng tinh nhanh lắm :d, nghe thế không hiểu mới là lạ…)

Thiên Yết: Ôm bạn vào lòng và nhẹ nhàng nói “Từ giờ trở đi anh chỉ thuộc về một mình em, anh tình nguyện yêu em suốt đời” nhưng bạn nên hiểu cho rõ, từ nay về sau bạn chỉ thuộc về một mình họ, Thiên Yết tuy rằng lý trí rất mạnh nhưng khi đã si tình thì sẽ một lòng tuân theo, nhưng mà cũng rất khó được như vậy.

Nhân Mã: “Anh yêu em” trực tiếp nói với bạn đương nhiên không ai khác chính là nhân mã. Nhân Mã trong tình yêu thích thẳng thắn mà không quanh co lòng vòng, cho nên họ sẽ nói thẳng luôn.

Ma Kết: “Em xem đây là bản kế hoạch sự kiến cho thời gian hạnh phúc sau này của chúng ta, có đầy đủ không, chúng ta kết hôn đi” Ma Kết từ trước tới giờ là người nghiêm túc và chăm chỉ, cho nên đương nhiên sẽ quan tâm đặc biệt tới tình yêu, cô nàng được họ yêu nói chung cũng đã được quyết định sẵn tương lai. Khi họ nói cho bạn biết thì có lẽ cách… dạy con chắc cũng đã tính đến lâu rồi, với sự cẩn thận thận trọng thế này thì rất khó từ chối được.

Thuỷ Bình: Nếu bạn có người bạn bè (nam) tốt là Thuỷ Bình thì có thể hôm nào đi chơi hay họp lớp, nếu họ đột nhiên nói: “Anh thích em, chúng ta yêu nhau đi” thì bạn đừng có bị họ doạ làm cho sợ nhé. Thích làm những việc kì lạ là thuỷ bình, thích nhất là kiểu tỏ tình như vậy, yếu tố tình cảm tăng lên cùng với mới lạ và đột ngột khiến cho mọi việc trở nên lãng mạn..

Song Ngư: Vì tình cảm từ trước tới nay, Song Ngư vốn trốn tránh tình yêu sẽ rất khó tự mình nói ra. Tuy rằng ngoài miệng không nói nhưng suy nghĩ, tình cảm của họ lại biểu hiện ra từ đôi mắt, nếu 1 song ngư nam thỉnh thoảng nhìn về phía bạn, khi ánh mắt 2 người giao nhau thì vội vàng né tránh, vậy khẳng định họ đã mất ăn mất ngủ vì bạn rồi ^^!

Sao nam nào hay mềm yếu trước tình cảm?

Hạng 1: Xử Nữ – dễ xúc động
Hạng 2: Thiên Yết – đừng nên phụ lòng họ
Hạng 3: Song Tử – con gái khóc thì sẽ không biết làm thế nào
Hạng 4: Sư Tử – bên ngoài cứng rắn nhưng trong lòng yếu đuối.
Hạng 5: Thiên Bình – không đành lòng từ chối người khác

Sao nam nào dễ xấu hổ trước mặt người mình thích?

Hạng 1: Thuỷ Bình – không dám đối diện trực tiếp
Hạng 2: Kim Ngưu – dễ đỏ mặt như trẻ con
Hạng 3: Song Tử – hay tránh né người mà mình ngưỡng mộ trong lòng
Hạng 4: Cự Giải – hay bi quan cho nên mới xấu hổ
Hạng 5: Sư Tử – chỗ dở là không thể nói được tình cảm của mình ra ngoài.

Cuộc hẹn với sao nam nào dễ vô vị (chán ngắt) nhất?

Hạng 1: Xử Nữ, Hạng 2: Ma Kết, Hạng 3: Sư Tử.

Chòm sao nữ khiến người con trai như say như tỉnh nhất

Quán Quân: Thiên Bình (bọn họ chính là những cô công chúa thời hiện đại, số người con trai ngưỡng mộ dưới chân họ đếm không hết)
Á Quân: Thiên Yết (bọn họ có thể không phải là tuyệt thế mỹ nhân, nhưng chỉ cần bọn họ cười và nhìn đến bạn, sẽ để cho bạn hiểu ý nghĩa thật sự về nụ cười, và đôi mắt tình cảm đó đã thành công thâm nhập vào trái tim bạn)
Quý Quân: Thủy Bình (bất luận là trang phục, trang điểm hay hành vi lúc nói chuyện.. đều đã đủ say rồi!)

Sao nam dễ vì tiền bán ra tình cảm?

Hạng 1: Kim Ngưu, Hạng 2: Song Tử, Hạng 3: Thủy Bình.

12 chòm sao cần bao nhiêu thời gian để thất tình trôi qua?

Ngồi xe bò đi qua: Kim Ngưu, Cự Giải, Xử Nữ, Ma Kết.
Ngồi xe máy đi qua: Sư Tử, Thiên Bình, Thiên Yết, Thủy Bình.
Ngồi xe hơi đi qua: Bạch Dương, Song Tử, Song Ngư, Nhân Mã.
*Hãy trân trọng nhiều hơn những Chòm Sao ngồi xe bò, vì tổn thương của họ thường qua đi rất chậm… Những chòm sao ngồi xe hơi đi qua không có nghĩa sẽ quên nhanh, chỉ là nỗi đau của họ thường là qua nhanh hơn.

Triệu chứng sắp chia tay của 12 chòm sao

Bạch Dương: không có triệu chứng.
Kim Ngưu: thường xuyên bùng phát cảm xúc.
Song Tử: dần dần lạnh nhạt.
Cự Giải: mâu thuẫn với bạn càng nhiều hơn.
Sư Tử: không còn muốn khoe khoang với bạn.
Xử Nữ: dạy đời bạn càng ngày càng ít.
Thiên Bình: sau chiến tranh lạnh đột nhiên chuyển sang ân cần, chu đáo.
Thiên Yết: không còn muốn giám sát thời gian của bạn.
Nhân Mã: bản tính đào hoa hồi phục lại.
Ma Kết: với người yêu có khoảng cách quá xa.
Thủy Bình: thường xuyên mất tích.
Song Ngư: bạn nhìn thấy tình địch rất mạnh xuất hiện.

Xếp hạng “dùng tình cảm sâu nhất” của 12 chòm sao

Quán Quân: Bạch Dương, Á Quân: Kim Ngưu, Quý Quân: Song Ngư, Hạng 4: Sư Tử, Hạng 5: Xử Nữ, Hạng 6: Thiên Yết, Hạng 7: Ma Kết, Hạng 8: Cự Giải, Hạng 9: Nhân Mã, Hạng 10: Thiên Bình, Hạng 11: Thủy Bình, Hạng 12: Song Tử.

Một cách ngắn gọn, hình dung tình yêu trong mắt 12 chòm sao

Bạch Dương: nhu cầu.
Kim Ngưu: dâng hiến.
Song Tử: ngạc nhiên.
Cự Giải: che chở.
Sư Tử: cái ôm ấp.
Xử Nữ: quan tâm.
Thiên Bình: chung sống hòa bình.
Thiên Yết: sở hữu.
Nhân Mã: trung thực.
Ma Kết: không tự do.
Thủy Bình: kích thích.
Song Ngư: lãng mạn.

Chòm sao sẽ vì cha mẹ mà chịu chia tay

Quán Quân: Kim Ngưu, Á Quân: Thiên Bình, Quý Quân: Cự Giải, Hạng 4: Thiên Yết, Hạng 5: Song Ngư.

Dễ dàng bắt mắt từ cái nhìn đầu tiên, để người nhìn “nhất kiến chung tình”

Hạng 1: Sư Tử, Hạng 2: Bạch Dương, Hạng 3: Thiên Bình, Hạng 4: Thiên Yết, Hạng 5: Song Ngư, Hạng 6: Nhân Mã, Hạng 7: Song Tử, Hạng 8: Xử Nữ, Hạng 9: Kim Ngưu, Hạng 10: Cự Giải, Hạng 11: Thủy Bình, Hạng 12: Ma Kết.

12 chòm sao thích được KISS ở đâu?

Sư Tử, Bạch Dương: trên xe (ở nơi hoang hoang vắng, ngoại thành càng tốt).
Kim Ngưu: ở nhà người đó hoặc nhà bạn (tốt nhất là ở nhà người đó).
Song Tử: trên đường phố.
Cự Giải: có thể xem được cảnh đêm bên ngoài.
Xử Nữ: dưới ánh trăng xung quanh có hoa cỏ.
Thiên Bình: trên sân thượng hoặc ở chỗ cao.
Thiên Yết: ngõ hẻm.
Nhân Mã: chỉ cần cảm giác đến là hành động ngay, không kể ở đâu.
Ma Kết: căn phòng bí mật (đóng cửa phòng lại).
Thủy Bình: ban công.
Song Ngư: bãi biển.

Chòm sao tin tưởng vào lời thề tình yêu nhất

Hạng 1: Ma Kết, Hạng 2: Sư Tử, Hạng 3: Thiên Yết, Hạng 4: Nhân Mã.

Ma Kết: Tiễn bạn về vẫn không quên mua gì đó tặng
Chòm sao tin tưởng vào lời thề tình yêu nhất

Hạng 1: Ma Kết, Hạng 2: Sư Tử, Hạng 3: Thiên Yết, Hạng 4: Nhân Mã.
12 chòm sao thích được KISS ở đâu?
Ma Kết: căn phòng bí mật (đóng cửa phòng lại)

12 chòm sao cần bao nhiêu thời gian để thất tình trôi qua?

Ngồi xe bò đi qua: Kim Ngưu, Cự Giải, Xử Nữ, Ma Kết.
*Hãy trân trọng nhiều hơn những Chòm Sao ngồi xe bò, vì tổn thương của họ thường qua đi rất chậm… Những chòm sao ngồi xe hơi đi qua không có nghĩa sẽ quên nhanh, chỉ là nỗi đau của họ thường là qua nhanh hơn.
a Kết: “Em xem đây là bản kế hoạch sự kiến cho thời gian hạnh phúc sau này của chúng ta, có đầy đủ không, chúng ta kết hôn đi” Ma Kết từ trước tới giờ là người nghiêm túc và chăm chỉ, cho nên đương nhiên sẽ quan tâm đặc biệt tới tình yêu, cô nàng được họ yêu nói chung cũng đã được quyết định sẵn tương lai. Khi họ nói cho bạn biết thì có lẽ cách… dạy con chắc cũng đã tính đến lâu rồi, với sự cẩn thận thận trọng thế này thì rất khó từ chối được.
Sao nam nào sẽ giữ bạn gái chặt nhất?

Hạng 1: Thiên Yết, Hạng 2: Ma Kết,

Đúng hết à.......!:KSV@16::KSV@16:

sao toàn nam vậy:-?

mềnh song tử. đúng nhìu cái ghê, hầu hết lun á

Thiên Yết: Ôm bạn vào lòng và nhẹ nhàng nói “Từ giờ trở đi anh chỉ thuộc về một mình em, anh tình nguyện yêu em suốt đời” nhưng bạn nên hiểu cho rõ, từ nay về sau bạn chỉ thuộc về một mình họ, Thiên Yết tuy rằng lý trí rất mạnh nhưng khi đã si tình thì sẽ một lòng tuân theo, nhưng mà cũng rất khó được như vậy.
WOW, cái này là đúng lắm luôn á! Thực sự là nó xảy ra y hệt như vậy luôn, có khác chút ở lời văn, nhưng nghĩa thì như nhau!

mình tưởng thiên bình cãi nhau giỏi nhất chứ nhỉ:)):)):))

--------
có nhầm lẫn gì ở đây rồi:(

--------
có nhầm lẫn gì ở đây rồi:(

đúng rồi chứ còn gì nữa. Mình cung song ngư , mình hay lừa người khác mà người khác không hề hay biết gì . Lừa là lừa trong công việc thôi chứ ko có lừa đảo ai hêt

mình thiên yết hjhj ! thảo nào trình độ dìm hàng của mình khủng đến mức mình còn sợ ^^

Quay lại