12/2 - ngày đặc biệt của hoagio ^^

khoailangnuong0511

Realize my ambitions
Thành viên thân thiết
12/2 - ngày này 19 năm trước có 1 cô bé ra đời, và sau này khi vào Ksv, cô bé ấy sử dụng usename là hoagio( or Wind..). Đúng như cái tên, hoagio là 1 loài hoa của gió, bay theo gió đến nhiều nơi, tinh khiết, tạo 1 cảm giác dễ chịu cho người khác và rất dễ thương.;) Ngày gió và khoai mới vào Ksv, nhiều kỉ niệm. Thời gian trôi qua, giờ đây gió trở thành 1 trong những mem tích cực của Ksv rồi:).
Chúc mừng sinh nhật gió nhé( hôm nay mùng 3 Tết Quý Tỵ, nhân tiện chúc Tết gió luôn ^^). Thêm 1 tuổi mới có thật nhiều sức khỏe gió nhé, học giỏi, yêu đời, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và thành công. Cố lên!
Khoai cảm ơn gió nhé.
:KSV@03:
Just don't give up trying to do what you really want to do ;)
happy birthday to hoagio 12/2
Mãi là bạn :KSV@09:
▶️
▶️

Chúc em sinh nhật zui zẻ hen;)
Năm tới gặp thì coi như món quà muộn hen ;)) :*

:D hôm nay là sinh nhật của con Gà bự nhà Ksv (mùng 3 Tết nhá ;))
lì xì cho mi zài câu như sau:
_năm mới già thêm 1 tuổi, chúc mi ngày càng xinh xẻo trắng trẻo nhiều ng thương :))
_học hành giỏi giang, gặp nhiều chuyện may mắn :D
_những phút buồn, suy nghĩ zu zơ sẽ wa thật nhanh để mi luôn zui zẻ, hạnh phúc ;))
_sinh nhật zui zẻ :x

wen biết mi cũng gần 1 năm 2 tháng rùi chứ nhỉ :)) sinh ngày đẹp zữ =))
wen ss wa 1 món ăn, wen mi wa 1 bài hát :KSV@05: tặng mi kỷ niệm đầu tiên giữa 2 đứa :)) chả biết mi còn nhớ ko :-j
▶️

ô. hôm nay cũng sinh nhật đứa bạn của mình.HPBD sinh nhật hạnh phúc vui vẻ*lucky*

chuyển lời zùm bạn Hoagio. : bạn ý ko online được vs đt có zấn đề nên ko cmt được ="=
p/s: ai giàu sụ tặng bạn ý cái lap đi =))

chuồng này là chuồng đặc biệt :)) Khoai Đại Gia chỉ cần gửi thẳng ra Nha Trang là có Gà nhận :KSV@05:
Khoai Đại Gia :-)) (lên đại gia hồi nào vậy??! :KSV@05: OK. Sắp xếp gởi thêm kiều nữ lên chuồng gà luôn cho đủ bộ :KSV@05:

Khoai Đại Gia :-)) (lên đại gia hồi nào vậy??! :KSV@05: OK. Sắp xếp gởi thêm kiều nữ lên chuồng gà luôn cho đủ bộ :KSV@05:
;)) ai "giàu sụ" thì sắm cho Gà cái lap => Khoai cũng cỡ Đại gia rùi còn gì :)) gửi lap = đường bưu điện còn được, Khoai Đại Gia tính gửi kiều nữ = đường nào đây :-j

;)) ai "giàu sụ" thì sắm cho Gà cái lap => Khoai cũng cỡ Đại gia rùi còn gì :)) gửi lap = đường bưu điện còn được, Khoai Đại Gia tính gửi kiều nữ = đường nào đây :-j
đừơg máy bay sắt. Tính gởi máy bay giấy mà sợ trọg lượng kiều nữ ko nổi với máy bay giấy. Này bụi (vấn đề là chưa kiếm ra ai xứng đáng làm kiều nữ của gà :KSV@05: Nhờ bụi giúp dùm

đừơg máy bay sắt. Tính gởi máy bay giấy mà sợ trọg lượng kiều nữ ko nổi với máy bay giấy. Này bụi (vấn đề là chưa kiếm ra ai xứng đáng làm kiều nữ của gà :KSV@05: Nhờ bụi giúp dùm
hô hô, kiều nữ Ksv đầy rẫy =)) mà Khoai nhờ tui tìm kiều nữ => cảm giác như tui là tú bà ý :))

Mém quên=))=))
Happy birthday ss
điện thoại em cũng hỏng luôn roài nên ko nt chúc mừng ss đc:x:X:X

Quay lại