101 cách hành động bảo vệ môi trường

Mình sẽ tặng món quà này tới các bạn của mình. tks nhé. cùng nhau giúp môi trường nào ksv

Mình sẽ áp dụng ngay. Rất vui vì có thể góp phần bảo vệ môi trường, bảo vệ chính mình.:KSV@18:

:KSV@07: Mặc dù cũng chưa được dầy đủ cho lắm. Nhưng theo mình chỉ đọc rồi bình phẩm thôi, thì chưa tỏ rõ được hành động & sự quyết tâm về “ bảo vệ môi trường ” của bản thân mỗi chúng ta.
Chính vì vậy mình có một ý thế này : Chúng mình hãy cùng đọc & điểm lại những điều mình đã làm được “ rất đơn giản phải không các bạn ” rồi thông báo cho mọi người cùng biết. Mình đã thực hiện được bao nhiêu % trong số 101 cách .” tốt hơn nữa ,thì tuần sau mình lại điểm lại rồi so sánh với tuần trước ” có thể kèm theo nhận xét về bản thân. Theo mình thì đó là cách chúng mình cùng bảo vệ môi trường tốt nhất & thiết thực nhất trên diễn đàn này.
Mình thử trước nhé. Mình đã làm được 46/101cách =46%
HÃY CÙNG BẢO VỆ MÔI TRƯỜNG NÀO CÁC BẠN !!!!!!!!:KSV@06:

@diep63:
Wow!!!!!!!!!!:KSV@13:
Ủng hộ cách này của bạn đó^^!
:KSV@08:Các thành viên đọc xong bài viết có thể thực hiện và cùng chia sẻ kinh nhiệm vs những người khác. Vì sẽ trao đổi qua topic này nên lượng người đọc và tham gia sẽ cao hơn. Hay!!! :KSV@10:Ý tưởng thật Tuyệt vời.
Cám ơn bạn Điệp^^!
:KSV@03:
Ùm, green nghĩ là mình có thể làm được 42/101 điều trên.
Hi vọng [you] và mọi người trên KSV tham gia chia sẽ kinh nhiệm và ủng hộ những hành động thiệt thực này.

98. Với xe Honda Dream cũ, 1 lít xăng chạy đường trường được 45 - 50km, nhưng khi lắp đặt bộ tiết kiệm nhiên liệu có thể đi được 65-70 km, thậm chí gần 80km
mình cũng nghe nhiều về chuyện này nhưng chưa biết thưc hư ra sao mọi người cho mình thêm thông tin nha ! xin chân thành cảm ơn !

chào các bạn bài viết thật bổ ích mình sẽ thực hiện phải bảo vệ môi truơng chứ hj

đúng quá,môi trường bây giờ đã ở mức nguy hiểm,cần đc các bạn trẻ bảo vệ cho tương lai

các vấn đề này rất hữu ích mình sẽ ủng hộ, áp dụng và cho nhiều người cùng tham khảo.

Quay lại