101 bài tiếng Anh giao tiếp cơ bản ^.^

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Dành ra 5 phút mỗi ngày nghe và nói theo, để học cách phát âm chuẩn, nhớ các câu thông dụng và các thì cần dùng nha mem KSV yêu quý ;)

tks mai tỉ tỉ nhiều...e đần nhất là môn nói..huhu...đời chi mà đau khổ..:KSV@16:

thanks bạn nhiều lắm:x
thanks bạn, thanks bạn:x
bấm thanks xong thấy ko có đủ nên thanks nữa:">
thanks bạn:x
tớ đang học tiếng anh nhưng thấy đuối phần nghe quá hà, lên mạng nghe tiếng anh thì chừng được 50% thôi
thầy giáo bảo phải phát âm đúng thì nghe mới chuẩn, nhưng học 1 thời gian tớ thấy tớ phát âm toàn sai hết, huhu:((
ko biết có khá hơn ko nữa
muốn phát âm chuẩn quá hà:-s

Ah, hiểu rồi:KSV@14:. Tham rồi còn gian. Chơi chữ quá. Đúng là khó đỡ:KSV@06:

thế mà em tưởng là "anh yêu em" chứ :D:D mấy theg trog lớp nói suốt mà nghe chẳng hiểu :D:D ngại ko dám hỏi :D:D

Vụ này khác, em chém vs anh chàng kêu thời gian hãy trở lại nhưng lại viết là Time gian hãy trở lại đó chị =))
Ủa, vậy a2h. Vậy chắc chị hiểu nhầm. Tưởng là đang chơi chữ Anh - Việt, từ đồng âm luôn chứ. Ây da, đúng là nhiều bạn võ công khá cao, :KSV@14:

thế mà em tưởng là "anh yêu em" chứ :D:D mấy theg trog lớp nói suốt mà nghe chẳng hiểu :D:D ngại ko dám hỏi :D:D
Ây chà, đúng là nguy hiểm thật khi mà mấy tên trong lớp cứ chạy theo em trai mà nói câu Anh yêu em. Phải con gái nói thì mừng. Cẩn thận đời trai:KSV@05:
:KSV@04:

Hiệu chỉnh bởi quản lý:

Con gái nói vs con trai thế thì em cũng dịch anh yêu em hả? =)) hỏi chị thì không ngại à =)) bó tay em luôn.

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại