100 suất học bổng cuối cùng chương trình " Định vị thương hiệu sinh viên trong mắt nhà tuyển dụng"

100 suất học bổng cuối cùng chương trình
“Định vị thương hiệu sinh viên
trong mắt nhà tuyển dụng”

Với phương châm đào tạo “Chỉ học những gì áp dụng cho công việc, cho cuộc đời” và giáo trình luôn được nghiên cứu, cải tiến, cập nhật qua từng khoá học, trường Định Vị Sinh Viên PION – Student Positioning – Một thành viên của TOP PION Group (toppion.com.vn) tự hào là đơn vị đi đầu trong đào tạo về kỹ năng cao cấp và định hướng cho đối tượng sinh viên. Cùng với sự hỗ trợ chính thức từ TOP PION Corp, các chuyên gia và giảng viên tâm huyết cũng như những đóng góp của các doanh nghiệp đối tác như : Viễn Đông Group (VID), Logleman Design, Cty Nhà Thép Nam Vinh, PIONEER và các nhà tài trợ khác, học bổng “ Định vị thương hiệu sinh viên trong mắt nhà tuyển dụng” đã trở thành cầu nối vững chắc giúp các bạn sinh viên tự tin khi bước vào đời.

Với những kết quả rất đáng khích lệ ở 3 lần thử nghiêm cùng với sự tiến bộ vượt bậc của đông đảo các bạn học viên đã tham gia chương trình. Chúng tôi, các nhà tài trợ cố gắng nỗ lực hết sức để tiếp tục đưa ra chương trình lần 4 và đồng thời cũng là lần cuối cùng, nhằm hỗ trợ đông đảo các bạn sinh viên tiếp cận chương trình đào tạo kỹ năng toàn diện và đáp ứng được đầy đủ yêu cầu của nhà tuyển dụng.
Đối tượng của chương trình:
Là sinh viên các trường đại học, cao đẳng, trung cấp ở tất cả các ngành học trong toàn quốc (ngoại trừ sinh viên hệ văn bằng 2 và hệ tại chức)

Nội dung chương trình:
Ÿ 18 buỗi Training kỹ năng và kết hợp thực hành ứng dụng thực tế.
ŸOutdoor Traing.
Ÿ3 tuần thực hành các kỹ năng và thuyết trình trước Hội đồng CEOs.
ŸHỗ trợ và hướng dẫn sau tốt nghiệp.

Đặc biệt, kết thúc khóa học các bạn học viên có thể tham gia các chương trình đào tạo cấp cao phù hợp với định hướng nghề nghiệp và sở thích.

Chi tiết nội dung chương trình có thể tham khảo tại đây
Cách thức tham gia chương trình bao gồm 2 vòng:
- Vòng 1: Tải phiếu mẫu đăng kýtại đâyvà tham gia làm bài thi nộp về info@dinhvisinhvien.com trước 24h ngày 8/12/2010
- Vòng 2: Phỏng vấn qua điện thoại.

- Vòng 3: Giải quyết tình huống và xử lý vấn đề.
-Vòng 4: Test IQ.

Tiêu chí đánh giá bài thi:
BTC sẽ đánh giá dựa trên những giải pháp cụ thể, thực tiễn và mang tính chiều sâu của bài dự thi.

Mọi thông tin chi tiết khác có thể tham khảo tại
www.dinhvisinhvien.com

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Mình cũng đang học chương trình này ở trường định vị sinh viên,hôif đó được học bổng lần 3. Mà sao không tổ chức tiếp vậy bạn, mình thấy chương trình rất hay và bổ ích mà.

Nghe bạn bè giới thiệu mấy lần trước mà chưa tham gia được, lần này phải cố gắng thi xem sao.

Có phải vì lần cuối nên khó hơn những lần trước không bạn..hj..hj..!

Vẫn còn phân vân lắm hihi. Đợi mấy bạn bình luận thêm rồi quyết định

Sao mình chẳng vào đc link nào bên trên cả? tg xem lại hộ với

Mình thì thấy là cái chủ đề "Tư duy và hoạch định chiến lược cuộc đời " là vô cùng bổ ích.

Tư duy và hoạch định chiến lược cuộc đời là một chủ đề rất mới, chương trình tin nó sẽ giúp các bạn được nhiều điều.

Nghe bạn bè giới thiệu về chương trình này rồi, mà mấy lần trước chưa tham gia được.

Chào bạn ducpt...! Mấy lần trước bạn không tham gia được thì lần này bạn cố gắng nha..! Vì lần này là lần cuối rồi đó bạn.

Quay lại