10 vẻ đẹp nội tâm 'đánh bật' ngoại hình

ly quoc :) Em biết rồi ạ :) Thật ra, nếu anh nghĩ thoáng một chút, yêu chẳng đau khổ lắm đâu :)

ly quoc yêu hay ko yêu thì anh hiểu rõ nhất mà :3 Ở tuổi này kiếm 1 tình yêu chân thật khó lắm, vậy nên yêu hay ko yêu bây giờ không quan trọng.

ly quoc sống còn nhiều việc để làm mà anh :) Quên đi nó một chút cũng không sao, khi nào sẵn sàng rồi thì hãy thử tìm cho mình 1 người để dựa dẫm :)

rancute5483 Ôi, anh không nghĩ đó là lời nói của cô gái chuẩn bị vô lớp 10 mà phải là SV năm 2 hay 3 rồi đó.

ly quoc hihi :D Tụi bạn em ai cũng nói vậy, tư tưởng em già trước tuổi mà anh :D Em toàn làm gia sư tình yêu cho bọn nó :D Thật ra không giúp gì nhiều lắm, nhưng an ủi bạn bè thì mình cũng cảm thấy vui mà anh :)

ly quoc hihi :D Tụi bạn em ai cũng nói vậy, tư tưởng em già trước tuổi mà anh :D Em toàn làm gia sư tình yêu cho bọn nó :D Thật ra không giúp gì nhiều lắm, nhưng an ủi bạn bè thì mình cũng cảm thấy vui mà anh :)
Anh cũng biết em như thế nào rồi mà, chuyên gia an ủi người khác, đem niềm vui đến cho mọi người, em là cô gái tốt anh tin sau này em sẽ được hạnh phúc đó.

ly quoc hihi, cảm ơn anh nhiều ạ :3 Anh cũng là một người tốt, sau này chắc chắn cũng được hạnh phúc :3 Tự tin và vui lên đi anh, còn sống là còn hy vọng mà :D

Lời khuyên chân chính từ ng ko chân chính: Đi làm đc 2 năm hoặc hơn rồi yêu =.=

Riêng tôi 30 tuổi sẽ bik iu :))

angel1412 cô nói quá =)) Mai tui mà thấy cô đăng stt biết yêu là chết với tui :v

rancute5483 Trời ạ @@ để cô nương Angel kể cho cô nghe =)) tui đi mấy nhà thấy ai cũng stt thất tình thế là tui bắt chước làm theo, bịa ra tầm bậy tầm bạ, nếu có mà thật thì cũng chỉ là vs anh kuroba thoai :))
Tui còn ngây ngu lắm cô à <3 Mà ý cô het cap ba ko yeu vay len dai hoc se iu àj =))

Quay lại