TIN HOT CHO THÀNH VIÊN NÀO CẦN HỌC KỸ NĂNG TẠI BIÊN HÒA:

Nhận được lời mời của Trung tâm đào tạo Quốc Việt, series 12 kỹ năng đã được thiết kế dành cho học sinh - sinh viên, gồm 3 nhóm:

* Nhóm kỹ năng LÀM CHỦ BẢN THÂN (học cách làm chủ cảm xúc của mình, hiểu bản thân để định hướng cuộc đời...)
* Nhóm kỹ năng để LÀM CHỦ CÔNG VIỆC (tư duy sáng tạo, giải quyết vấn đề...)
* Nhóm kỹ năng THÍCH NGHI XÃ HỘI (giao tiếp, giải quyết mâu thuẫn...)
cho mọi người ở khu vực Biên Hòa.

Chương trình ngày dự kiến khai giảng ngày 14&15/9/2013 (thứ bảy - chủ nhật)
Bạn nào ở Đồng Nai, cứ gọi số điện thoại 0613.918.348 hoặc 0989.387.787 hỏi thoải mái
[hoặc đến R75, Võ Thị Sáu, Biên Hòa, Đồng Nai để tìm hiểu trực tiếp cũng được!]

(Trung tâm Quốc Việt cam kết giảm 20-30% cho các bạn đọc thông tin này từ fanpage đăng kí trước ngày 13/09 và có nhiều ưu đãi gì đấy nữa, có gì các bạn cứ gọi đt hỏi nha)

Hy vọng sẽ mang đến những khóa học bổ ích cho BHer

đây là bài viết hay làm sao để chia sẻ đến tay những bạn sinh viên đây nè, rất hữu ít
có trải qua rồi mới biết bài viết rất có ý nghĩa, bài học nào cũng phải có sự trả giá thì nó mới trở nên có ít

năm thứ nhất của mình là ác mộng đó, đi jocj 7 cây số bằng xe đạp, lên đến năm 2 bố mới mua cho cai xe máy, từ đó mới đở khổ hơn

Cảm ơn anh chị đã cho e cái nhìn tổng quát về những việc thất bại của mình,hjhj. Không bao giờ là quá muộn để thay đổi nếu mình muốn. Con đường gian nan phía trước đang chờ ta, tiến bước thôi nào
p/s: Nothing is impossible if I enjoy doing it!

Đối với mình, thất bại lớn nhất năm đầu đại học, là chơi quá nhiều, để đến mức điểm năm 1 bê bết quá, nên bây giờ năm 4 thấy hơi hối hận 1 tí. Hồi đấy toàn chơi vô bổ ý

mình đã là sinh viên năm 3 rồi, quen với sự tầm thường quá rồi. Thấy đau khổ vì mình không đọc được bài viết này trước khi mình học năm nhất.
sinh viên năm 3 vẫn còn cơ hội để làm lại chứ? :crying:

Rất chuẩn, mình thấy nhiều bạn lớp mình sống như kiểu lạc lối không mục đích ấy @@

Không bao giờ lại quá muộn để bắt đầu một thứ gì cả, nếu các em vẫn còn niềm tin.
e thích nhất là câu này. cảm ơn anh nhiều 1

bài viết của anh Thằng Sơn Đoàn thật là đúng
Đang là sv năm thứ 2 nhưng cảm thấy thật buồn vì năm học thứ nhất đã bỏ qua quá nhiều thứ, lãng phí quá nhiều thời gian để rồi kết quả học tập không được như mong muốn. Nhiều lúc muốn từ bỏ nhưng không thể vì nghĩ đến bố mẹ , và những khoảng thời gian đã cố gắng để vào trường đại học mà mình thích . Giờ thì là sv năm thứ hai mới bắt đầu làm lại từ đầu không biết có kịp không thực sự là buồn.

mình bị cái đầu tiên! nghỉ xả hơi hơi lâu! tới 4 năm sinh viên! Mô phật, qua được

Bài viết hay quá :) Không chỉ là năm 1 đâu, mà ngay cả sinh viên năm 2 3 đều mắc phải

thất bại thảm hai, còn 3 năm nữa mà

Cái này có vẻ khá phổ biến ở các trường kinh tế. Nhiều khi cũng thấy hơi sa đọa. Nghĩ đến sau này ra trường, bằng cấp thì có mà kỹ năng thì không, thất nghiệp, vẫn sống dựa bố mẹ lại thấy sợ...

Quay lại